Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apartment mbili zinapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Apr 11, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Zipo kijitonyama kisiwani karibu na kisiwani Polisi Post au shule ya mama Salma. Kila moja ina vyumba vitatu vya kulala sebure diining jiko na store. Maji masaa 24. kila moja inapangishwa kwa tshs 1,000,000/-.kwa mwezi
    Kwa mawasiliano piga simu 0784225000.
     

    Attached Files:

  2. M

    Maimai Senior Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    in dollaz
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh kwa mshahara wangu nitamudu kweli kukaa nyumba kama hii anyways wenye uwezo wenu kwa kweli ni apartment nzuri changamkieni
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh!!! nilidhani nipo peke yangu!!! Tutabakia kuziona tu wengine tukipita barabarani!!!!!!!
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Just say I can I will I must. Msanii wa kizazi kipya Juma Nature anakwambia kwani wao wanaweza wana nini na sisi tushindwe tuna nini.
    Jipe moyo iko siku na wewe mambo yatakua mazuri. Usikate tamaa. Tengeneza mipango yako. Fanya kazi kwa juhudi na maarifa.Yatibu hayo maradhi ya kusema kwako haiwezekani ila kwa wengine inawezekana. Tumia fursa zilizopo mbele yako kkjiboresha na kuboresha maisha yako.
     
  6. b

    brianjames11 Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini nyumba tanzania inakukuwa ghali kupangisha kuliko hata Ulaya au America?Hivi hizi bei wanapanga kwa kutumia vigezo gani?Na je kuna watu wangapi wanaowezo wa kupangisha hizi nyumba?Nadhani tanzania has dar es salaam kuna tatizo mahali kama hizi nyumba watu wanapangisha kirahisi inawezekana kuna pesa ambayo si halali ipo kwenye mzunguko. Watu wengi mishahara yao ni midogo kuweza kulipa milioni moja kwa mwezi kama pango. Kitomai hizo nyumba zinalipiwa kwa mwezi au kwa mwaka?
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,791
    Trophy Points: 280
    Demand and supply. Gonga google kujuwa ni nini hicho.
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna watu wana ishi kwa staili za ajabu sana,kaka mmoja amepanga nyumba ya ndugu yangu cinza toka 1998 na alianza na kodi ya TZS500,000 KWA MWEZI mpaka leo amenogewa hajahama na analipa tzs 900,000 kwa mwezi na hajajenga ingawa hela naona zinamtembelea kwa hiyo kuna watu watailipia hiyo kwa 1m
     
  9. b

    brianjames11 Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani na wewe ndugu majimshindo. Kama demand ingekuwa kubwa tusiongeona matangazo ya hizo nyumba kwenye forum au blogs. siku zote demand ikiwa kubwa kwenye nyumba huwa zinapangishwa kabla hata ujezi wake haujakamilika.Kwa tanzania kutakuwa na sababu zake. kama kuna mtu amefanya utafiti anaweza kutupa dokezo, kuwa na kwanini bei zinakuwa hivyo. Sababu za kupanda bei kitu hazitegemei kwenye demand and supply theory tu, zipo sababu nyingine. ukisoma articles za uchumi utaliona hilo. Pia kama hili bei hazijafanyiwa utafiti nadhani ni eneo nzuri kwa watafiti wa mambo ya uchumi kulifanyia kazi. Hata wanafunzi wanaweza andika tafiti zao kwenye issue ya namna hii.
     
  10. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nyumba hizi zimelengwa shabaha kwa kundi fulani katika jamii. Pili, chukulia umechukua mkopo Benk na unatakiwa ndani ya miaka 15 uwe umesrvice mkopo wote unadhani njia ipi muafaka ya kurudisha deni hili ndani ya miaka hiyo?
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    What's the big deal guys..the house is awesome and tha price is also fair, only $1000 per month.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    ka ndizi nyama kanapiga breki fast
     
Loading...