Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aparments Zinapangishwa Kunduchi!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ExpertBroker, Jan 22, 2012.

  1. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    BRAND NEW APARTMENT HOMES TO LEASE! Two bedrooms apartments at the heart of Kunduchi Beach, near the Military Academy! These six apartments units in a triple storey building with two units each floor have ample parking space, connected to water supply from the main with a 10,000lt per each unit, with a ceiling fan each, go for TSHS 600,000 per month payable annually in advance! Prime location with a sound neighborhood! Live in a community environment, than in individual homes for reason of safety, security and closeness to friends. – A gated community with lock-up and go environment! Contact me +255 784 003 000 or expertbroker@realestateprofessionalstz.net.
     
  2. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wadau hampendi kuhishi kwenye apartments?
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tatizo hiyo bei ndio maana watu wako kimya,ina maana kwa mwezi ni sh million saba na laki mbili
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mishahara baba...
     
  5. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona kodi ya mwezi ni mshahara wangu mzima?!!
     
  6. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mwezi ni laki 6 ndugu!
     
  7. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukienda Peninsula huko Masaki na Oysterbay hata mshahara wako wa mwaka mzima unawezashindwa lipia nyumba! Kodi ni hadi Dola 15,000 per month! Kwa Dar es Salaam ni wewe unaamua uishi wapi? Kuna vyumba hata vya shs. 20,000 kwa mwezi! Kupanga ni kuchagua! Karibu!
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hili ndio jibu
     
  9. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kunduchis is a very good neighbourhood, ila kwa hiyo bei mkuu? na mafoleni ya kule Dah!
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    600,000 x 12 = 7,200,000 kwa mwaka! Hiyo pesa umeshajenga nyumba ya vyumba viwili! ahahhhhaaa. Hizo bei ni kwa wageni wanaokuja na kutoka bongo, lakn kama bongoland ny home, na kipato cha elf50 kwa siku hiyo ni ghali!
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na nyie watanzania hebu tumieni akili bana, kuweni wazi mnapopanga biashara kama hizi, ni wazi wateja wenu ni wageni au mafisadi!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tatizo kunduchi mbali sana..
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Watu kwa mbwembwe bwana! Eti tatizo kunduchi mbali! Sema parefu hapo baba!
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kazini mtatupeleka kwa helicopter?
     
  15. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni full furnished? hizo two bedroom ni self contained? is it two bedrooms plus sitting room, dining room kitchen etc au 2 bedroom kama zilivyo?
    Fafanua zaidi,inaonekana kama umetumwa tu kuja kujaribu zali la bei humu jf.
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wadau pia kuna sehemu yoyote ambayo wanapanga labda hata kwa one month or 2 months au labda niseme kwa wageni wanakuja dar na kukaa kwa mda mfupi na kuondoka??Na ambazo zipo full furnished
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana mkuu hahaha parefu au sio??na sio mbali
     
  18. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nisaidie kujibu kama una jibu unalo mkuu, mimi ndio jibu langu hilo!
     
  19. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Foleni itapungua Mrembo kwani kuna upanuzi wa barabara ya Bagamoyo! lakini pia kuna wengine wamejiajiri na wana muda wao wa kwenda kazini, si wote wanaondoka asubuhi ama kurudi jioni wakati wa foleni! Ofisi zimesogea karibu na Makazi pia hadi bahari beach na Tegeta kuna ofisi, sii wote wako city centre!
     
  20. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uyasemayo yana ukweli ndugu, lakini thamani ya nyumba ama makazi bora si matofali ama cement na mabati! Ni eneo husika! Ndio maana ukienda maeneo ya Oysterbay utakuta viwanja viwili vinafanana kwa ukubwa, kimoja kina nyumba tena ya ghorofa na kingine hakina, lakini baei ziko sawa! jiulize kwa nini? People are buying location, not brick and mortar! Ukumbuke pia kwamba maeneo mengi ya Dar es Salaam hayako planned (over 70%) ndio maana bei za maeneo haya zinakuwa juu! Hiyo ndiyo hali halisi, na si mimi!
     
Loading...