Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anzisha Radio kwa Tshs 10,000,000/= usikivu ni KM 45.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Radio Producer, Oct 2, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Offer kuuuuubwa! Tunashawishi mtu anayetaka kufanya biashara ya radio TUNDUMA kuna soko kubwa sana.

    Gharama
    Vifaa vya studioni Milion 3 (Vitanunuliwa katika maduka ya Tanzania)
    Transmitter Watts 300 Milion 7 pamoja na Antena set.

    Usajiri TCRA Tshs milion 3.

    Utengenezaji studio pamoja na uaandaaji wa feseability study Tshs milion 3.

    Daily Management
    Unatuachia sisi tunaisimamia nawewe utakuwa ukipewa faida yako kila mwezi.

    Jumla pesa yote ni Tshs 16,000,000/=

    Karibu tuwasiliane
    Radio Consult Company Limited

    Email: consultancy@radiotz.com
     
  2. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ukitaka iende mbali zaidi gharama kidogo sana zitaongezeka. Pia suala la wafanyakazi utuachie sisi.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aisee ngoja nifungue na kule kwetu
     
  4. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mwingine anaweza kuuliza mnara je, hayo siye twajua namna ya kukusaidia.
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Vipi maneo ya kusini (Mtwara, Lindi etc) kuna potential yoyote? Naangalia dynamics za gas industry.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hiyo transmitter inaenda masafa gani?
     
  7. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hii mikoa bado haijawa na radio nyingi, potential bado ni kubwa ila ukiweka lazima uwe competence kwelikweli.
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu ikifungwa vizuri hiyo inaanzia 45 hadi 65.
     
  9. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Umesema "anzisha radio kwa shiling milion 10" lakini hesabu yako na ufafanuzi unaonyesha jumla ya shiling milion 16 zinahitajika. hadi hapo nimeanza kupoteza imani na hiyo kampuni yako ya consultancy. kuna dalili za utapeli hapa. Kuna uwezekano wa kufanya makubaliano ya bei fulani halafu baadae ukageuka kuwa hela haitoshi iongezwe nyingine. Uwe mkweli mkuu kama unataka kujenga jina la kampuni yako. Ni ushauri tu unaweza endelea vile wewe unataka.
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Heading yako umesema 10 mill humu kwa thread unasema 16 mill

    Daily management tunawaachia nyie?? Haujaweka gharama..

    Minara hujaweka gharama ila unasema utajua jinsi ya kutusaidia
    Sijui kwanini ila kila nikiona post yetu NAHISI HARUFU YA UTAPELI...

    Samahani lakini... Anyway ngoja tuendelee kuwasikilizia
     
  11. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu Asante kwa ushauri.

    Katika radio tunaaangalia vitu ambavyo vinaweza kukuletea package kamili ya transmission. Ni kwamba ukiwa na milion hiyo kumi unaweza kwenda hewani mkuu. Hakuna makadirio kila kitu ni miktaba ukisainiana mkataba namimi wa kuanzisha radio ninawezaje kuongeza bei nje ya mkataba?

    Nimekuelewa asante.
     
  12. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu mengine ni siri ya kampuni, unaona watu wanapelekana mahakamani kwasababu ya copy and paste? Siwezi mengine kukueleza hapa moja kwa moja inabidi twende kwa mazungumzo. Kama unahisi harufu ya utapeli hakuna anyekulazimisha kufanya nasi mkuu.

    Samahani.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu nikweli 10m to 16m aaah!
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Na watangazaji ni nyie wenyewe?
     
  15. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kaka watangazaji wapo kampuni itakushauri uwapataje.
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Najua naweza kuwa hakuna mtu anayenilazimisha kufanya kazi na nyie basi naomba fursa hii KUWAONYA watu wanaotaka kufanya kazi na nyie wawe makini
    samahani lakini....
     
  17. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu! Wamekuelewa na ujumbe wako umeeleweka.
     
  18. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    matapeli hawa
     
  19. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Samahani mkuu, mimi huwa najiuliza sana, hivi inakuwaje mtu ambaye hajakufanyia kazi na humfahamu, na ametangaza yeye mwenyewe kwa ajili ya kazi zake unapata ujasiri wa kuanza kumwita tapeli? Hivi huwa mtu anapata ujasiri wapi wa kumwita mtu tapeli? Tumekutapeli nini mkuu? Tumefanyia kazi watu wangapi? Unamfahamu hata mteja wetu mmoja ambaye alikupa evidence kuwa tumemtapeli?

    Wakati mwingine wabongo tujifunzeni adabu kwa watu. Si wote wako kama wewe na si wote wanafikira kama za kwako, na si wote walioJF wamo kwa lengo kama lako na nia kama yako na maneno kama yako. Kwa hali hii maendeleo ni magumu sana kwa hapa TZ sababu kila kitu kwetu sisi ni utapeli utadhani anayeuzungumza ana evidence nao, kwa mtindo huu tutabaki kuwaona Wakenya wanapeta tu na sisi wabongo tumekalia kuponda biashara za watu tukiwa nyuma ya keyboard bila kufikiria vizuri. Samahani mkuu, ila wewe ni mtu wa ajabu sana.
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    katika thread hii kila mtu ana negative review na nyinyi na ukiona kila mtu ana mashaka na wewe jua kabisa there is something kwako it is not right .....
    na ukishaanza kupata negative reviews katika stage ya kwanza ya biashara kama hii biashara ambayo mtu anatumia pesa nyingi kuwekeza jua kabisa kuna tatizo
     
Loading...