Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anywa sumu..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure Mathematics, Apr 12, 2012.

  1. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Binti ameripotiwa na magazeti ya leo kunywa sumu ya panya na kunusurika kifo kwa sababu ya kifo cha Kanumba, lol! Nyie kina dada, hii ni akili au matope? Hata kama nae angekua "hawara" wa SK, kunywa sumu ndo atamrudisha? Kweli wanawake 40 ni sawa na mwanaume mmoja!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo kajichokea na maisha tu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Attention seeker. . .

    Mbona sasa alijiweka katika mazingira ya kuokolewa? Wanaotaka kujiua hua hawaachi mwanya.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duuu , kaazi kweli kweli , hawa viumbe( wa female ) kwa mbwembwe ni kwere , anyway all those make the world go round ,
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Binti gani huyo! Wengine bado tuko vitandani mwetu.
     
  6. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangu uzimie juzi hujazinduka?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Namshukuru sana Mungu kwa kuniumba mwanaume.....
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanaume alijikata sehem Zake za siri
    na kuzituma kwa wanawake wawili walokua wakimgombania.should we condemn all men for that?
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anadhani kunandoa kuzimu huyo! sorry 4 her...
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hua ni kawaida yangu kukazia hukumu ya semi za kimsingi !
    "40 wanawake equal 1 mwanaume"
    semi zenye ukweli uliokubuhu kama hii siwezi kuicha ipite ikiwa sijaiunga mkono!
    Kwa hili umenena namtaka kwa hamu sana atakaebisha nimshughulikie !
    Wewe unaepita hapa na una hamu ya KUSHUGHULIKIWA bisha sasa!
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tell me about it!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuongezeka kwa waganga wa nguvu za magimbi Dar, ina maana wanamme wote wa Dar hawana magimbi?
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inasemekana huyo dada aliyekunywa sumu biashara yake ni kukodisha filamu za kibongo na filamu zilizokuwa zinamlipa ni za Kanumba.
    So hata kama Kanumba asingekufa lakini angetangaza tu kuwa ameacha kuigiza, huyo dada bado angebwia sumu.
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hana lolote alitaka aandikwe magazetini tu.
     
Loading...