Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anywa sumu ya panya kwa sababu ya Kanumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baby shangazi, Apr 12, 2012.

  1. B

    Baby shangazi Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada mmoja aitwae Mariam Elias mkazi wa Misugusugu Pwani amenusurika kufa baada ya kunywa sumu ya panya kufuatia uchungu wa kifo cha Kanumba. Dada huyo amedai kuhuzunishwa sana na kifo hcho kwan alikua shabiki wake mkubwa hivyo akaamua kunywa sumu hiyo ili naye afe tu. Sasa hivi amelazwa hospitali ya Tumbi.
    Source: ITV - Habari za saa muda mfupi uliopita
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ukichaa sio mpaka uokote makopo
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli..
     
  4. B

    Baby shangazi Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchungu wa msanii!
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    huo ni ujumbe kwa Lulu kuwa hata kama atakuwa free inatupasa tumpe ulinzi wa kutosha,maana hasira hizi zitakuwepo daima
     
  6. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...pumba***
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hali ngumu ya maisha inafanya watu wasijali kabisa uhai wao. Kazi ya Magamba hii.
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Yaani anaoa uchungu kwa mtu asiyemjua anasahau shida na majonzi atakayowaachia ndugu na jamaa zake..., sio kichaa tu bali ni selfish pia, hawa ndio wanaomaliza oxygen ya bure, na kupoteza muda wa madaktari kuhudumia wagonjwa wanaohitaji msaada.
     
  9. B

    Baby shangazi Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi umenchekesha et magamba! Wamemuonesha analia mpaka basi
     
  10. B

    Baby shangazi Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena sio kazi ndogo, Mungu atuepushe na mawazo mabaya.
     
  11. javascript

    javascript Senior Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukishasema pwani....
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nilisikia asubuhi kwenye kipindi cha magazeti.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Makubwa !!! Ngoma imemharibu huyo, yaani afe kwa sababu ya mtu ambaye hajawahi hata kusalimiana naye kwa sauti, achilia mbali kumshika mkono !!!
     
  14. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mhhh hata kama ni hisia hii sasa imezidi jamani
     
  15. S

    SI unit JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ITV wanaleta newz ambayo imesha'expire'?lol
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...labda nae alitaka umaarufu. Wamwache afe tu, ni haki yake.
     
  17. B

    Baby shangazi Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunan huko mmh?
     
  18. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyerere alishasema Ujinga ni mzigo.Ni kweeeli kabisa..amekunywa sumu kwa sababu ana mzigo.Nyumbani hata akifa mtu wa ivyo ni lazima achalazwe bakora hata kama ni maiti.
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    .....hahahaahahahahahaa...
     
  20. B

    Baby shangazi Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie simo
     
Loading...