Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anyonga wanawe wawili mkoani Tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Apr 26, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja mkoani Tanga amewanyonga wanawe wawili kati ya watano baada ya kunyimwa mgao wa mirathi ya mkwe wake.
    Jamaa alikuwa anaishi kwenye nyumba ya mama mkwe wake, na alipogundua hajapata mgao aliwachukua wanawe watano na kuwapeleka msituni saa saba usiku na kuanza kuwanyonga. Watoto wengine walikimbia baada ya kuona wenzao wakiuawa.
    Source: Habari Radio One
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Jina la muuaji ni Mashaka Athman mkazi wa Handeni
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mwili umepata ganzi narudii:amen::amen:
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    pole sana my mpenzi, hapa duniani kuna watu na mijitu. Sio kila mwenye suruali anafaa kuwa mume
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Bwana ametoa, bwana ametwaa.

    Kazi ya Mungu haina makosa.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jitu kama hili ukilikamata ni kukata korodani zake kwa msumeno butu
     
  7. kisute

    kisute Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili yake ni timamu kweli? nina shaka naye.
    Kwa hiyo suluhicho pekee ni kuwauwa watoto wake, apate faida gani??//
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mama watoto - But - You wonder - Saa saba usiku unawezaje kuwachukua watoto na kuwapeleka porini bila jamii ku-notice?
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,981
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    mh hilo jitu ni laana kum na huko porini liangamizwe na wanyama wakali,c lingeuza hata tigo km linasaka mkwanja? angetafta mtu amuwoweee mpaka basi,griiiii ahh
     
  10. A

    Aine JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo si Mungu ndg yangu, ni SHETANI kabisa Mungu si mkatili hivyo!!!!!!!!
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    milivyosikia mimi ni mwanamke si mwanaume, adhabu yake ataipata hapa hapa duniani
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    watu wanachanganyikiwa maisha magumu wanajiingiza kwenye madawa ya kulevya na bangi ili kutuliza hali za maisha matokeo yake ndio haya sasa kweli inasikitisha sana tumekua kama wanyama serikali inatakiwa iwe makini na watu wake!!unyama huu ukomeshwe kila siku watu wanaua watoto wao wa kuwazaa sijui itaisha lini hali hii
     
  13. N

    Nancy70 Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh maskini..Mungu awaweke mahala pema peponi hao watoto. Inauma na kusikitisha sana jamani.
     
  14. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sounds Shirkin????:A S 39:
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    ni mwanaume na jina nimekuandikieni
     
Loading...