Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anyone with idea on driving school fee.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by muuza ugoro, Apr 9, 2012.

  1. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndugu,
    pls tell, inacost like how much kusoma drivn skul?
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Utaje na chuo lakini kama NIT lazima uwe si chini ya 400000 hapo inategemea maana kuna Advanced drivers,Senior
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Unataka basic driving course au advanced?
     
  4. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ok. ni basic tu!
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nenda veta pale keko, watakupa form yenye mchanganuo if iam not mistaken ni kama 180,000
     
  6. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    thanx. nilitaka jua price ina range vp.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndugu,
    ugoro sasa hivi kijiko kikubwa kinacost like how much?
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nenda pale veta dar es salaam. watakupa fomu kwa elfu tatu, watakukatia listi ya serikali. ukisha maliza watakupa formu yenye account yao ya benki uende kulipia kozi. ukishalipia benki unawaletea listi ya banki kuonyesha umelipa. bei za pale zinatofautiana. inategemea na kozi lakini bei ya chini ni kati ya 160000 - 180000tsh. na ukishalipia unapewa tarehe ya kuja kuanza kusoma, inategemeana na kuwahi kwako. lakini ukishalipia itakuchukua si chini ya miezi 2 kuanza masomo. nafasi zinajaa mapema.
     
  9. v

    viane Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nimesoma kozi hiyo tanga, ada ni laki mbili na nusu. Ila utapewa elfu kumi kwa ajili ya kukata lena tra, ukihitimu unapewa elfu arobaini kwa ajili ta leseni. Hivyo utagundua laki mbuili ndio ada na efu hamsini ile inarudi kwako.
     
  10. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    thanx. it means ukilipa u have to wait mpaka miezi kadhaa? huwezi anza immediately? vp kuhusu hv vyuo vya private?
     
  11. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    it depends na sehemu. uswahilini ni cheaper kwa kweli bt mi wakwangu ni executive, nauza in places kama shoppn malls na hotels. kama elfu 15 per pack.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ivi soko la ugoro siku hzi likoje mkuu?
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ugolo wa uswahilini siku hizi famba, huo wa kwako unaouita executive asili yake ni wapi? wa tabora huwa umeenda shule sana
     
  14. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    exactly, unatoka kule tbr urambo. a single puff, chafya kibao.
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hilo puff na chafya sio unachanganya na pilipili kweli?
     
  16. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kibongobongo ni kuanzia 180,000 to 250,000. Ila hizi ndiyo hizi za mtaani siyo NIT
     
  17. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    na vp kuhusu duration na time? coz hua natoka kibaruani sa 12 jioni daily!
     
  18. L

    Lihove JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wewe ni muuza ugoro au mtumia ugoro? Mbona maswali yako ya nyongeza hayana mashiko.
     
  19. d

    dks New Member

    #19
    Dec 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi there,

    Karibu DKS DRIVING SCHOOL
    (The Best Driving school in Dar es salaam)

    The fee is Tsh200,000. You can pay the whole amount or by instalment. Payment methods are by Cash, M-pesa, or Tigo Pesa.
    Our hours of operation are Monday to Friday, from 7:30am to 5:30pm, Saturday 07:00am to 1:00pm.

    Call us for more information


    Safe Driving

    Phone: 0719 202022, 0769 202022, 0688 202022
    Email: dksdrivingschool@gmail.com
     
Loading...