Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anyimwa unyumba...... Kisa: mazoezi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Jul 25, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpwa wangu (mtoto wa dada yangu) amenifuata asubuhi hii akilalamika ana miezi miwili hatafaidi ndoa yake. Kila aombapo mchezo mkewe humwambia amekatazwa na mwalimu wake wa mazoezi ya viungo, anadai kufanya mapenzi kutamsababishia kushindwa kupungua uzito. Mama huyo alishauriwa na daktari apunguze uzito.
    Nimemwambia mpwa wangu apitie jioni ili tuongee vizuri.
    Je nimshaurije huyu bwana mdogo?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Mambo ya mapenzi bwana, wakati mwingine ni vigumu sana kushauri maana waweza jikuta unavunja ndoa takatifu ya wapendanao.
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Atafute substitute
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo Mwalimu wa mazowezi anataka kupewa yeye huo unyumba? mie nikifanya mazowezi kwenye sita kwa sita ndio mwili unakua poa, yy huyo analake jambo sio hilo,na huyu mpwa wako nae duh! anaipenda mpaka kakosa usingizi anarauka asubuhi yote hii, ukubwa kweli jalala sasa unayaanzaje mpaka umwambie huyo mke wa mpwa wako mpe mwenzio unyumba,mmh! kesi nyengine hasa mikasa.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    kama ameshauriwa apunguze uzito kwa sababu ya ugonjwa ambao medically ni lazima apunguze uzito, then lazima amvumilie. Kama ni kutaka kuwa na shape nzuri wanavyodai wasichana wa siku hizi, hapo nina mawazo tofauti. Lipeleke kwa wazee, upate ushauri na ushahidi then chukua uamuzi, upi, wowote, bali usidhuru afya yake kwa namna yoyote.
     
  6. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Huyo mwalimu wake ni mwanaume, ndio maana, na hiyo dio mbinu yake ya kwanza kujichukulia kifaa kiulainiii bifu litakaposhindikana ndoa ikafa.
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tendo la ndoa haliongezi uzito wala kuzuia mtu kupunguza uzito...huyo mwalimu, pengine na mwanafunzi wake wana yao. Mimi naenda gym regularly kiasi walimu wengi wa mazoezi wamekuwa washkaji wangu sana. Niliwauliza siku moja kwa nini hawapendi kutrain wanaume, muda wote unakuta wako na wadada tu? Huyo mwalimu akatia mkono mfukoni akatoa manoti kibao ya elfu tano tano na kumi kumi, akaniambia unaona hii...nyie wanaume mkishalipa fees ya gym ndio basi...wadada wanatutoa na mishiko na 'penzi' wanatupa. Akaenda mbali zaidi kiasi cha kunionyesha wadada ambao ameshawala na walioliwa na matrainer wenzake pale gym, walikuwa wengi including wake za watu...Sijui kama alikuwa ananidanganya ili kujipa 'ujiko' lakini nilinote wale wadada alionionyesha kuwa kawala wako extremely close naye na wanamdekea dekea wakati akiwatrain, and the guy (the trainer) is in shape...I mean a goodlooking guy!

    So jamaa awe makini sana, isije kuwa analipia kumegewa!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    aiseeee!................
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tupe sababu ya mazoezi tafadhari.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Digna hakuna Mwanaume Mkware anayetaka Mwanamke aachane na Mumewe... Wanapenda kuwa~Marioooo tu.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo mwalimu wa mazoezi ndio mazoezi yenyewe!!!

    Aisee.... inauma sana uchungu
     
  12. T

    Tata JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mmh!! walianzaje anzaje mazungumzo mpaka huyo mwalimu wa mazoezi akamshauri huyo mwanamama aache kufanya mapenzi? Mimi nilidhani mtu akifika gym kazi ni moja tu ya mazoezi anayoenda kufanya kumbe huwa kuna mazungumzo marefu yanaendelea mpaka na ya vyumbani? ASIDANGANYIKE huyo jamaa. Kuna uwezekano huyo mama akawa anapata huduma zaidi ya hiyo ya mazoezi.
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Umeona ee Kamanda?! Visababu vingine jamani!! Pole Mpwa wa mwenzetu!
    Afu kuna wanaomshangaa eti mwanaume anaipenda sana kiasi cha kukosa usingizi jamani haya mambo yaacheni tu kama yalivyo....
    Zamani tulikuwa tunasimuliwa kuwa Bibi zeu walikuwa waki'nyimwa' wanaitisha kabisa kikao cha watu wazima, wanashtaki .'wazee wangu, mume wangu siku hizi anagoma kula chakula usiku' ujumbe unakuwa umefika sasa ole wako kuwepo na mtoto hakawii kukuumbua mbona kila siku tunakula pamoja na bebe mezani?

    Hii ni haki bana na ukishaolewa kubali tu unless una sababu ya msingi kama kuumwa au umekatazwa kwa sababu za kidaktari .....sasa mwalimu wa mazoezi!! Mwe!
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waende wote kwenye hayo mazoezi kisha aone kama huyo mwalim atamuambia na yeye mwanaume alichomuambia mkewe!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Very true kamanda... this is contradictory, complication and confusing to me and probably many couples...

    Hunyimwi hivihivi tu....
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    safi sana

    na nakuambia akienda pale utaona dada anakua moody na instructor anamuavoid yule dada au hatoi kabisa ushirikiano... he may even take a leave

    It will take me some magic to believe otherwise
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwalimu anataka amsaidie rafiki yako...
     
  18. G

    Gm32 Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaibiwa huyo.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyo atakuwa amepata kidumu sehemu,ndoa gani ya kunyimana kwenye tendo halali kwa muda wote huo kwa sababu za hivyo?
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,691
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    Mmmh ndoa zina mambo jamani, mshauri aende nae kwa huyo trainer akamshauri hivyo mbele ya mumewe ili kuondoa mzizi wa fitna huku the owner wa hio gym akithibitisha lakini pia kiwango cha uelewa na elimu ya huyo trainer ni muhimu kufahamika otherwise ni mchezo wa maigizo tu ya ndoa, ena mkumbushe aende na sime kabisa na talaka mkononi akifika sivyo tu, habari yote iiishie hapo hapo.
     
Loading...