Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anyimwa 'Tigo' Ajaribu Kuua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babuji, Dec 29, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OMARI Mohamed (22), mkazi wa Yombo jijini Dar es Salaam, amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Temeke kujibu, shtaka la kutaka kumuua msichana baada ya kukataa kumwingilia kinyume na maumbile.

    Akisoma hati ya mashitaka, Inspekta Isaya Mwanga mbele ya Hakimu Aziza Kalili wa mahakama hiyo alidai kuwa,mshitakiwa alitenda kosa hilo Oktoba 10, mwaka huu katika majira ya saaa 2 usiku huko Yombo Kilakala.

    Alidai baada ya mshitakiwa kumwambia mlalamikaji kuwa alikuwa anahitaji kumwingilia kinyume na maumbile mlalamikaji alikataa kufanyiwa kitendo hicho na ndipo Omari alimchoma kisu cha tumbo, mgongoni na kwenye ubavu jambo ambalo lilimsababishia kuzirai na kupoteza fahamu papohapo.

    Alidai hali hiyo ilimfanya mlalamikaji apoteze fahamu papohapo na kukimbizwana wasamaria wema katika hospitali ya Taifa Muhimbili kwa matibabu zaidi.

    Mlalamikaji baada ya siku mbili aliweza kupata fahamuna kueleza umma jinsi ilivyokuwa na mshitakiwa kwenda kukamatwa

    Hata hivyo mshtakiwa alipotakiwa kujibu shtaka hilo, alikana na alipelekwa rumande kwa kukosa dhamana, na kesi imeahirishwa hadi Januari 7, mwaka huu itakapotajwa tena.

    Source: www.Nifahamishe.com
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    I knew it
     
  3. B

    Babuji Senior Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguli utakuwa na matatizo kidogo kama utaendelea kufikiria kama unavyomaanisha kwa kuhighlight jina la huyo mshtakiwa
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Haya wapenda tigo kazi kwenu...pole kwa huyu dada aliyekutwa na balaa hili...
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hilo mbona liko wazi...
     
  6. I

    Irizar JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhhhhh kasheshe!!!!!!! yamekuwa hayo tena?!!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ........wacha bwana!:d
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...IQ ndogo.
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mosquito....The fact will always be the fact never will it be an opinion
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unanifurahisha kuwa PAPE kumbukumbu yako kuhusu matukio kama haya iko shapu. Nashangaa watu wananishambulia. Wakizidi nashusha statistic hapa paomja na picha.
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Hivi kile kitabu hakiwaruhusu kufanya hili...???
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ruksa!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua unapomtongoza mwanamke yeye anajua unaomba K siyo tigo! Sasa wala tigo mnapotongoza mweleze kabisa kama atakupa na tigo!! akikataa basi mle mbele tu siyo vinginevyo!
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mliwa alikuwa na umri gani?
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Yombo si unajua ni uswazi kule? Si ajabu kukuta katoto chini ya miaka 18 kameshakuwa fuska mbaya! Huyo jamaa huenda aligoma kutoa matunzo ya matumizi ya tigo ndio maana demu alimkatalia...Kidding!
     
  16. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Walewale tu!
     
  17. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana huyo jamaa anatokea Ireland Kaskazini ambako mapadri wanapowazalilisha watoto kwa kuwaingilia kinyume na jinsia,hata Pope ameliona na amekemea hilo!
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matatizo unayo wewe unayepost bandiko bila kujua madhara yake kwa ndg zako hawa.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna mambo mengine jamani mweh.....
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    da.... We jamaa wewe...
    Da
     
Loading...