Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anyhelp please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Change_it, Jul 1, 2011.

  1. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi kitu inaitwa billing address kwenye credit card ndo nini? ni the same na ile posta au?
     
  2. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ya posta ndio, but address ya bank yako. Yaani hiyo credit card si umepewa na bank? Basi address ya hiyo bank nd'o billing address. kama nimekosea wenzangu watakaofuata watanisaidia kurekebisha.

    Nawasilisha,
    FK
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pouwa bt na card inatakiwa iwe na kiasi gani cha fedha ili niweze kuitumia online?
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu naushauri hayo maswali ya debit/ credit card muulize provider wako. Unless wameshindwa kukusaidia Usije ukakuta unajiexpose kwa details ndogo ndogo tu . Watu wegine wana uwezo wa ku connect the dots....... Kuna winigeria wanajua kiswahili teh teh teh teh
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    inategemea unataka kununua nini,mimi huwa nanunua vitu online kwa kutumia paypal lakini kama nataka kununua kitu cha dola 500 basi akaunti yangu naweka sh laki saba na nusu za kitanzania,hii ukiconvert kwa dola baada ya manunuzi nAKUTA AKAUNTI yangu imebakiwa nakama sh 10000 za kitanzania,usijaribu kuweka pesa kwenye akaunti yako ya online kwani siku hizi wajanja ni wengi mno na hawana kazi za kufanya zaidi ya kutrace akaunti za watu mabalimbali mtandaoni.
     
  6. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani wakuu kwa details zenu
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kumbe ndo jinsi ilivyo basi mi ntakuwa si nunui kitu online hata wanieleweshe vip..
     
Loading...