Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Any update kwa waliofanya interview NSSF?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Naitwa Nani, Apr 10, 2012.

  1. N

    Naitwa Nani Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza kwa mtu yeyote aliyefanya Interview NSSF!!
    Waliwaita watu wote ambao walikuwa wanawahitaji kwa second Interview au bado wataita tena??
     
  2. a

    azou New Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeshafanya second intrvw wiki 2 zilizopita tunasubiri kuanza kazi wk ijayo.
     
  3. l

    luckitu Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni kweli nasikia kuna baadhi wameshaitwa kazini tayari
     
  4. l

    luckitu Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ila nasikia wanaendelea kupigwa simu kwa hiyo kama ni bahati yako unaweza kuitwa
     
  5. N

    Naitwa Nani Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa Taarifa!! Be blessed!!
     
  6. N

    Naitwa Nani Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa Wadau nimewasoma!!
     
  7. w

    wabarakuu2 New Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    do hawajaanza kuita kwa waliofanya second interview.hesabu wiki tatu toka interview ndipo utakapojua kama umechaguliwa au la
     
Loading...