Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Any translator humu

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Goodsize, Feb 2, 2012.

  1. G

    Goodsize Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninatafuta translator wa kuntranslate brochure za English to Swahili. Naomba unijulishe kama wewe ni mmojawapo kwenye fani hii.
    Asanteni
     
  2. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yap mimi ni translator na nina uzoefu wa kutosha katika hiyo fani,
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yea nina uwezo mzuri sana wa kazi hiyo.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    mimi nawazidi wote hapo juu, kimsingi useme zinahusu nini mana trchnically huwa zinaendana na taaluma husika mf misamiati ya kitabibu n.k
     
  5. G

    Goodsize Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok, ni PM please kuhusu experience yako
     
  6. a

    amnenuka New Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi pia ni mfasiri mwenye uzoefu wa kutosha.
     
  7. Swordfisher

    Swordfisher JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2013
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Next time you need an English/Swahili translator, do not hesitate to email me on: globalcorporatec@gmail.com
     
  8. T

    TALEI Member

    #8
    May 20, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nina uzoefu huo.tuwasiliane
     
  9. M

    Mtumwa baniani Senior Member

    #9
    May 21, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafasiri
    aina zote za nyaraka kutoka Kiingereza, kifaransa kwenda kiswahili na Vice Versa.
    Pia kwa wale wanaotaka kuandika kitabu unaleta tu concept yako kwetu na
    skeleton outline ya Content unayotaka iwemo kwenye kitabu chako kisha
    unaandaliwa kitabu chako mpaka cover design yake na kukabidhiwa soft
    copy yake. Unaweza kuandikiwa vitabu vya Ushauri wa mahusiano kama
    mapenzi,ndoa na uchumba. Vya afya,uchambuzi wa magonjwa na tiba zake za
    hospitali au mbadala, Malezi ya watoto, kielimu kwa level ya Nursery
    mpaka Secondary, Vya saikolojia, Dini, Riwaya fupi, makala, Story za
    uzoefu wenye mafunzo kimaisha na chochote utakachotaka kuandika kwa
    gharama nafuu sana na kiwango cha juu kwa kiingereza au kiswahili.
    Unaweza kukichapa kabisa kwetu kwa gharama nafuu au tukakushauri katika
    hilo. Tucheki kwenye email globalcorporatec@gmail.com kwa maelezo zaidi
    na
    kutumiwa samples za kazi zetu endapo utahitaji.
     
Loading...