Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Any news about tanapa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nkaken, Feb 17, 2012.

  1. n

    nkaken Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi tanapa wanaita watu baada ya muda gani?au ndio mpaka tusahau ndio waanze kuita.?
     
  2. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh!!!!!!!!!!!! yote hayo ni manjaa tuuuuuuuu!!!!!! tusubiri tu ndugu yangu mtanzania kama Mungu kakupa nafasi ni lazima utaitwa tuu... eh?
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi nnachojua kuhusu TANAPA ni kuwa SITTING ALLOWANCE zao ni sh 200,000/- na wanakaa kila siku asubuhi kupeana taarifa kabla ya kuanza kazi.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na hizo ni tangu long time.
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Duh mie kuna msg yangu keshaitwa na kishaanza kazi
     
Loading...