Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Any newas about ulimboka jamani;tunaona r.i.p's zimeanza kwenye facebook pls tujulishane

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 5, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wpendwa naona kuna watu wameanza kuandika rip
    ulimboka kwenye websites yoyote anaejua kinachoendelea naona tumeanza kutishana tukiwa hai
    naomba msaada wenu tafadhali
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Fb wamejaa watoto wasiojua maana na thamani ya uhai wa mtu na jinsi kutangaza habari za hivi kunavoathiri bongo zetu!
     
  3. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesikia reporter wa BBC (Mtasa) kutoka South Africa alimtembelea jana lakini ndugu zake walimkataza kuongea nae.
     
  4. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chama Cha Mabwepande = CCM

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  5. aye

    aye JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    izi taaarifa zinaenea kwa kasi fb
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuendelee kumwombea otherwise tusubiri credible confirmation.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    aiseee kama tumefikia kuwa wauji kiasi hicho basi sioni hatari kusema janjaweed wameshiriki kumuumiza Ulimboka
    shame shame shame kwa kweli thank pk NILIPATA HAJA KUBWA YA GAFULA BAADA YA SIKU TATU ZA MAWAZO TENA BILA KULA HATA PAPAI NIKASEMA NIMUULIZE MUNGU NINI TENA KINAENDELEA JAMANI
     
  8. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani msikilize BBC jioni labda watarudia, tulio sikia asubuhi mwandishi yule amesema yuko ICU south africa. ndugu zake walikuwa wakali kumwona mwandishi na walimkataza kufanya mahojiano. ni ameripoti kuwa kumwona ni ngumu sana.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Ya fb yaachwe fb!
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na wewe ndo mnafiki uyatoe ya real pipo uyalete kwenye avotor kama sio unatafuta attention ninini? Mode mpigeni Ban huyu asicheze na uhai wa mtu hapa
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tulieni, hasa kipindi hiki.
     
  12. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He is the hero of all time meet you on street guys nitahujumu mali za mafisadi kwa makusudi kwa ku mourn
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Closed topic
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    mpwa P didy i know this is JF and not spelling test but unaposema -
    unamaansha nini..?
     
  15. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesaka update mkuu hakuna taarifa zozote hao wa fb usiwaamini labda twiter but nako hakuna jipya
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Usipoona R.I.P hapa JF basi ujue hizo za huko ni L.I.P!
     
  17. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,788
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    don't u worry guyz ,the kids on the fb all they meant is Recover/Recuperate In Peace!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Na Jitu kubwa zima kama William Malecela nalo nasikia liliandika kwenye wall yake ila sasa hivi ameidelete hiyo habari, nimemuacha na watoto wanamsuta huko Facebook.
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mmasahau hata Mwakyembe alisingiziwa kifo? Binadamu wamekuwa wabaya sana,huna uhakika unasemaje R.I.P?
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Amefurahi kwa kuwa anajua kazi waliyoianza pengine wametimiza, unajua kuna taarifa moja aliandika kuwa eti bado wao CCM wana jembe hapo Muhimbili anatakayehakikisha mgomo unasimama. Kwa mwenye uwezo mzuri wa kunoa ubongo, akiipima kauli hiyo atagundua kuwa CCM wana mkono wao katika sakata la kupigwa Dk. Uli.
    Na hii propaganda wanajaribu kuipandikiza vichwani mwetu ili pengine waimalizie kazi walioianza nasi tusitambue tukiamini matibabu yameshindikana.
     
Loading...