Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Any House to Rent in Mbeya for Business?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Iwindi_Mbalizi, Jun 3, 2010.

  1. Iwindi_Mbalizi

    Iwindi_Mbalizi Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani naomba nisaidiwe kama kuna mtu yeyote anaweza nisaidia nipateje Chumba cha kufanyia
    Biashara yoyote ndogo na mpya kwa Mbeya.Si lazima sana iwe City center lakini eneo lililokaribu na barabara
    muhimu au iliyo karibu na Institution kama za shule na vyuo itakuwa safi.
    Nitashukuru kwa masaada wenu.:smile-big:
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    vyumba viko vingi, ila kuna wakinga huko itabidi umwombe Mungu kwabla ya kuweka biashara, la sivyo utauzia wenzio kila siku. ukifika mbeya, utapata madalali wapo kibao....kuanzia mwanjelwa, soweto hadi sai ukiuliza mtu yeyote wapi madalali anakuonyesha, utawapa kama alfu tatu tu na kupata unachohitaji, hela yako tu.:welcome::welcome:
     
  3. c

    chibhitoke Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubungo Ubungo,

    Nikiangalia picha yako unaonekana mtoto, umejuaje ''chuma ulete'' ya wakinga?. Kwa kweli Wakinga hawana hako kamchezo, wenye nako ni wazee wa Pwani jaribu kufungua duka uswahilini (kwa Mtogole, kwa Ali Maua, Kisiwani, Temeke mwisho) uone mambo yanavyokuwa.

    Wakinga ni hardworkers, wamewatimua wachaga kariakoo......mpaka Bujumbura wapo bwana
     
  4. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nimefanya nao biashara, familia yangu imeoa makete, mimi nimeishi mbeya, iringa, makambako etc, wamewaondoa wachaga na wapemba kariakoo kwasababu wamewashinda uchawi....wengine pale hata kitandani hawalali, wengine wana masharti ya kufa mtu , ila pesa tu wanazo...kule kariakoo kwenye maduka ya mashimoni wamenunua magorofa kibao...wakikuta umeweka kachumba kako wanaomba wanunue ka mamilion na wanatoa zote ....si kwasababu zinatoka kwa shetani?...ni kiboko yao, kama huna Mungu nakushauri usiwachokoze, ulajuta.
     
  6. c

    chibhitoke Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubungo Ubungo,
    Sina la kusema maana imeonyesha unawafahamu vizuri sana
     
  7. Iwindi_Mbalizi

    Iwindi_Mbalizi Member

    #7
    Jun 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Haha!Acheni kunichekesha,hawa mimi ni ndugu zangu nimeishi nao na nawakubali sababu mtu Elimu Chini ya Darasa la saba lakini anaweza panda ndege akaenda hata China na akatumia kila njia wasiliana na Mchina na akarudi TZ na kumuuzia vitu hivyo mtu mwenye PhD ya Business...lazima tufanye utafiti wa hawa wenzetu na tujifunze yale mazuri toka kwao.
     
Loading...