Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Any come to enjoy the weekend

Discussion in 'Love Connect' started by SYENDEKE, Aug 18, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari wan JF kwa jinsi weekend ilivyo naona kama kuwa ndefu sana kutokana na sikukuu sasa kwa yeyote aje tujumuike kwenye wekeend kuspend it is just for the fun cozi niko mpweke this weekend halafu mapumziko marefuu kwa sisi tusio jua kuzunguka au kwa mtu ambaye anaweza nipa njia mbadala jinsi gani naweza tumia weekend nikaifurahia

    -first we can plan the outfit schedule for all weekend together
    -it is just for the fun in order to met different people on different location
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Wewe toa toa mialiko sasa hivi utapata mizinga hapa, unacheza na hashuo za wabongo nini.

    Hukawii kudaiwa ada ya shule.
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vigezo na mashariti kuzingatiwa this is just for the fun na inakuja mara moja kwa mwaka kwahiyo people wala hata zisiogope
     
Loading...