Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ANTONY DIALLO ni ROLE MODEL kwa wamiliki wa vyombo vya habari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kandambilimbili, Jul 3, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Jul 3, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa muda fulani nilikiuwa naangalia mwenendo wa wamiliki wa vyombo vya habari wanavyotumia au vyombo vinavyowatumia na pia naangalia malalamiko yanayohusu wamiliki wa vyombo vya habari.

    Sikumbuki ni malalamiko gani yamelengwa kwa Mh. Antony Diallo anayesemekana kumiliki Star Tv na Radio Free Africa etc.

    Nadhani huyu anaweza kuwa ROLE MODEL.....
    Wadau mnasemaje kuhusu hili????
     
    Last edited: Jul 3, 2009
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ukweli hajageuza vyombo vyake kumtukuza lakini la kutoa uhuru maslahi ya wafanyakazi hilo ni la kitafiti zaidi
     
  3. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #3
    Jul 3, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    And that is exactly my point......
     
  4. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #4
    Jul 4, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tena kanikuna sana alivyoichachafya bajeti ya MIUNDO MBINU, hao ndio wabunge wanaotakiwa, sio wengine wakishatolewa kwenye uwaziri basi ni usingizi kwa kwenda mbele wakati wa bunge session.....
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Diallo ni mnyantuzu mjanja sijapata kuona!
     
  6. a

    adobe JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    wewe kandambilimbili mchokonoaji wa majungu.Unataka kusema nini hasa na unataka ulinganinshe na nani na kwanini haswa.Wewe nadahani ungekuwa na chombo cha habari ungekuwa unajitukuza kuliko unaotaka kuwalenga ila kwa vile mwenzangu uko hoi ndo maana unataka kuchokonoa wengine na kuwasifu wengine
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe kila mtu unamsema ukiombwa utoe sababu utasema tukamuulize mtu fulani.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani kuna watu watakuja hapa na vizingiti lakini kwa vile hajagusa mtu mmoja mmoja najua watabaki kimyaa tu kama kawaida yao. Lakini jamaa kiboko amemuwamba Shukuru Kawamba hehehe safi sana mkuu lakini mbona kwenye ufisadi hupigi kelele na wewe unaogopa kunyoshewa kidole nini mkulu?
     
  9. M

    Mopao Joseph Member

    #9
    Jul 4, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teehh teeehh
    wakati yeye akiwa waziri alithubutu kumnyooshea kidole waziri yoyote? au ni kutoelewana kwa wawili hawa? na ikumbukwe alipania tokea kkao cha kwanza cha kamati ya bunge walipopitia `FIRST DRAFT` au ndo yaleyale ya next election???? NAWAKILISHA!
     
  10. B

    Bw.Ukoko Member

    #10
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan ulimaanisha kuwasilisha,siyo kuwakilisha,ebu tujaribu kutumia kiswahili fasaha.

    Dialo si lolote si chochote kwani alipokuwa bosi wa wizara ya Maliasili na utalii aliendesha operation ya kuondoa wavuvi haramu lakini alipozama na bot akielekea ukerewe aliokolewa na wavuvi hao hao.

    msimamo wake ni kwa kulipiza kisasi baada ya kutemwa katika cabinet ya JK inagawa hoja yake ni ya msingi lakini kwa nini sasa hivi.
     
  11. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama Diallo ni role model kwa wamiliki wa vyombo vya habari. Vyombo vyake vilitumika sana kupigia debe chama kimoja tu kwenye uchaguzi wa jimbo la Busanda.

    Suala la kuendesha operation dhidi ya uvuvi haramu hilo lilikuwa moja ya majukumu ya wizara yake kwa hiyo kufanya hivyo ni sawa.

    Suala la 'kulipiza kisasi baada ya kutemwa uwaziri' hiyo ni dhana tu ambayo nia yake kubwa ni kutaka wabunge, ambao ni wawakilishi wa wananchi wasihoji mambo yaliyokaa ndivyo sivyo (i.e. kuwanyamazisha wasihoji hata uozo) ili wasijeambiwa kuwa wanalipa kisasi kwa 'kutemwa uwaziri' au kwa 'kuukosa uwaziri'. That's an old and cheap argument.

    kama ulivyosema mkuu, hoja ya Diallo ni ya msingi. Period.
     
  12. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hoja.

    Ona hii "Currently Active Users Viewing This Thread: 14 (3 members and 11 guests)"

    Huo ni mfano.Fuatilia utagungua guests ni wengi kuliko members japo JF membership ni free,na ni immediate.

    Sababu mojawapo ni kuwa watembeleaji wengi wanafuata hoja.Kusoma na kutafakari hoja na pengine kuchangia hoja ikibidi.

    Sasa basi,jenga hoja mkuu.Hoja hoja.Kama vipi soma tuu,shukuru ukiikubali.

    Mnyantuzu mjanja.So what?
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Hujapekua pekua...
     
  14. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vile vile vyombo vyake vya habari vimekuwa vikitoa habari za uhakika na mpangilio mzuri wa vipindi.

    Hongera bwana Diallo.
     
  15. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ni hivi?

    Mh. Diallo ana uwezo mkubwa sana wa kibiashara na wakisiasa, ni mtu makini mno anayejua mambo mengi sana.

    Jamaa namwaminia na wakati mwingine anapiga kazi zaidi ya vijana wa kisasa, kama viongozi wote wangekuwa kama yeye tungekuwa mbali. kama vijana wangemuiga yule mheshimiwa tungekuwa mbali.

    Sio mtu wa blabla...
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    YES! Nampa Big UP.
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Uliyeanzisha thread hii ulifanya utafiti kwanza?
    Kama ulifanya utafiti ni hivi. Wakati wa uchaguzi Busanda vyombo vyake vya habari vilikuwa biased vikitangaza habari za upande mmoja tu. Upande wa Sisi Maf.....
    Wale wanaosikiliza radio hii walielewa.
     
Loading...