Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Antivirus yamdelete tambwe hiza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mringo, Apr 10, 2011.

  1. M

    Mringo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kile kirusi maarufu "TAMBWE HIZA" ambacho ni maarufu kukamatika by any ANTIVIRUS lakini kigumu kudilitika hivi karibuni KILIKWISHNE mara baada ya kukutana na ANTIVIRUS ya ukweli.Mara baada ya kukamatika kirusi hicho kama kawaida kilianza kuleta mbwembwe kikijua kama kawa hakideletiki..Lakini katika hali isiyotarajiwa kikashtukia VIRUS DELETED!!..kikilalamika mara baada ya tukio kilidai eti ANTIVIRUS aliyemdelete hakuwa wa kawaida kwani atakua KA-UPDETIWA na CHADEMA...kwani yeye kazoea UPDATION za kienyejienyeji za CCM ambazo ni kama nyuki wa hotelini na zisizokua na madhara....
     
  2. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    imekaa vizuri hiyo
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    humu watu tunajimwaga na kuweka mambo wazi, ongea ueleweke tafadhali
     
  4. Marunde

    Marunde Senior Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mkuu sina mbavu,aiae! jf kuna watu wanafikiria kweli!
     
  5. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sijakusoma mkuu, tusafiri wote basi
     
  6. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Many have been deleted, why Tambwehiza only?Speak out clearly no one is limiting you!
     
Loading...