Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

antivirus ya kudownload(free download) ína ubora kama ile ya kununua na kuinstall

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by frozen, Aug 25, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nímenunua laptop mpya kama miezi miwili iliyopita,laptop ilikuja na antivirus ya Norton,sasa wananiambia kwamba antivirus yangu imekwisha na naitaji ku renew doller 84 kwa hiyo package,..siwezi afford hiyo gharama,.,Napenda kujua kama naweza ku download free Norton Antivirus na ikafanya kazi sawa kwa ubora km ile iliyoisha mda wake??
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ubora ni ule ule ila mara nyingi hizi za free uwa zina limited features, uwa unakuta baadhi ya features wamezilock au inakuwa itumike baada ya 30days, mara nyingi hizi za free uwa ni kwa ajili ya kumshawishi mteja anunue full package, ndo maana zinaitwa trial
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,962
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    ukitaka tofauti na norton ipo avira na avast ni free for life sio trial

    Tofauti kati ya ant virus za bure na za kulipia ni moja. Ant virus ya bure haidaki virusi hadi viingie kwa pc wakati ya kulipia inavifata huko vilipo.

    Mfano kwenye internet ant virus ya bure haidaki mpaka kirusi aingie kwenye computer wakati ya kulipia itascan huko huko kwenye net na itakukataza usidownload

    kwenye mafile yalofungwa mfano rar, zip, 7z, tar.gz ant virus ya bure haitaona virusi hadi uliextract wakati ya kulipia yavidaka huko huko ndani.
     
  4. P

    Prince Nyange Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mia.!
    Hilo na mimi lishawahi kunitokea kwa NORTON.
     
  5. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini kilikutokea mkuu? cz me pia natumia norton bt sio ya bure
     
  6. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakushauri ni bora kununua anti virus for security ya data zako. Otherwise utapoteza data kwa virus. Unaweza kupata antivirus kwa bei rahisi tu madukani
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    usikubali kununua anti-virus
    halafu kama pc yako ni kwa personal use tu, hakuna sababu ya kuwa na antivirus. antivirus zina slow down pc, aah kwanza mi situmii
     
  8. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    naunavyo nunua antivirus angalia ile iliyoandikwa internet security e.g. Kaspersky internet security, maana watu huwa wananunua tu ile ya kawaida ambayo huwa ina provide basic protection ambazo unaweza zipata hata kwenye free antivirus.
     
  9. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio ushauri mzuri. Kama unatumia operating system tofauti na windows poa, but kwa watumiaji wa windows ni vyema kuwa na anti virus
     
  10. frozen

    frozen Senior Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Antivirus gn ninzuri kwenye kuzuia virus wakati una surf na kulinda ma file (full protection) ? Package ya mwaka naweza kupata kwa kiasi gani na sehemu gani mjini naweza enda nunua?
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,962
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Generally kaspersky ni wazuri ila kitu kimoja nlichogundua kwa hawa jamaa ni kwamba wakitoa version zao zinakua compatible na computer za kizazi hicho.

    Hapa namaanisha kama una computer ya kizamani ram na processor ndogo computer yako itakua slow sana. Kama una computer nzuri yenye specification za kisasa ni bora ukatumia hii.

    Kama computer yako ya kale kidogo tumia avast, avira au macafee.

    Bei za antvirus kwa mwaka mara nyingi ni elf 20 hadi 30 kwa matumizi ya mtu mmoja na elf 50 kwa matumizi ya computer 3
     
  12. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    umetisha kaka thanks 4 knowledge
     
  13. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mimi laptop yangu ni ya sasa,portable dell N4010,OS 64 bit,ram 4gb,hd500,,nilikuwa natumia karspesky nilichogundua ukiwa una full scan inakua slow sana kilicho ni boa ni kila baada ya siku 2-3 una update.Nimerudi kwenye microsoft security essential iko poa kabisa na ni free download toka kwenye web ya microsoft.
     
  14. v

    viking JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Pata norton 360 ndio nzuri.free download mmm
     
  15. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Microsoft Security Essentials ndo mpango mzima,huu mwaka wa 5 nikonayo na haina mabovu.
     
  16. S

    Sirbuni Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tumia Avast v6 au v7...Ni nzuri sana coz ina feature inayoitwa 'Sandboxie' ambayo inakuwezesha kurun file lolote (lenye virus/Lisilo na virus) na virus kubaki nyuma i.e Ni kama filter.
    Hizo nyingine zikidetect file lenye suspicious behaviour zinaquarantine. Tena kama kaspersky inaslow sana system.
    Nimewabadilishia wa2 wengi antivirus (waliokuwa wana2mia Kaspersky) na wote walisema pc zao zilikuwa slow sana but faster nilipowawekea avast.
     
  17. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    For sure mkuu, mi sifungi kabisa antivirus na ikiwa nitahitaji kufanya hivyo, basi nitatumia microsoft security essential au avast, lakini mse ndo zaidi ila inapobidi tu. kwangu firewall ndo mhimu kuliko chochote
     
  18. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni PM email yako nikupe free trial Norton 360 ya siku 90!
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Kwangu naona Anti virus zinafanya laptop iwe slow sana, nina miaka na miaka now natumia microsoft security essential hiii ndio kila kitu inafanya kazi vizuri sana tena sana na nipo happy kwa kuitumia hii kwa kweli na ni free kabisa....
     
  20. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kula Dala mkuu!!!
     
Loading...