Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Antivirus wadhihirisha hiphop haijafa jijini mbeya

Discussion in 'Entertainment' started by Rollo, Dec 25, 2011.

  1. R

    Rollo New Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana VINEGA wa Antivirus wakiongozwa na kinega mwandamizi SUGU (joseph wa sae),walidhihirisha kuwa hiphop bado ipo juu na haiwezi kufa kama baadhi ya wadau wanavyodai,Vinega waliingia uwanja wa sokoine saa moja jioni na walianza MAPACHA,DAN MSIMAMO,BOO NAko,HARDMARD,SISTA P,ISANGA FAMILY,ADILI,SALU T,MABAGA FRESH,SOGGY DOGGY ANTER, na wa mwisho alikuwa Sugu ambaye alipanda stage saa 3;28 usiku mpaka saa 4;15 usiku.Wasanii wengi walitumia beats wala si playback,watu waliparty mpaka basi na shangwe ilikuwa kubwa sana.HIPHOP mpango mzima.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hip hop is real
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pamoja sana lazima watapata tu mafanikio na wabana pua wazee wa kupaishwa redio nao wataelimika tu siku moja..

    ingawa kuelimisha miswahili ilikata tamaa ni kazi watafanikiwa tu siku moja hala sugu mkoloni peenlawyer adili na wengine wote kwa kuwa pamoja nasi...

    ***with no apology***
     
  4. S

    SURN JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku rais naye itambidi aimbe hip hop ili akubalike na wananchi.kwa staili hii 2nayoendanayo!!!
     
Loading...