Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Antivirus vol. 3-Vinega waendeleza bifu na Ruge

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tindikalikali, Apr 29, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakuu vinega ni hatari tupu hawa jamaa, sijui ule usuluhishi uliishia wapi?
    Nimesikiliza "preview ya michano", Baadhi ya mistari inasema
    " tuna nguvu ya hoja,
    wao wanajikongoja,
    wamefungua kesi, wakiwa wamevaa pensi,
    wakaenda kuifuta wakiwa wamekodi tax",

    michano inaendelea

    "mnajifanya watoto wa mjini,
    mnakimbilia polisi....
    kama kweli wahuni mbona mnaenda mahakamani,
    haki gan mnayotafuta?...."

    NB: Naona hii vita bado mbichi kabisa, na jamaa wana hasira sana na Ruge...pia wamempa salamu Nchimbi kwamba kwenye vikao hawatimbi...

    Hiyo preview unaweza kuipata HAPA
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    p33n lawyer namkubali sana,achana na madame john eti analambaga koni shukuru tupo bongo ingekuwa mtoni bullet ungepigwa.
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Stress zinawasumbua!
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,682
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Toka sugu alipofanya makubaliano na ruge sitaki kuwasikia tena hao vnega
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haya haya umepata pa kuropokea mama, haya jiachie.
     
  6. G

    Ginner JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Wahuni bana...baada ya kuimba mambo ya maana watoke kimaisha kama wenzao akina diamond au fid q wao wanaona bifu ndo sahihi...me binafsi sijawai skia nyimbo ya uyo anaejiita peen lawer ikifanya poa redion....na bado wanataka haki..kweli shule muhimu
     
  7. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    kama unaweza kuwashauri, basi washauri waache kuvuta bangi. itawasidia sana!
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    vinega ni kikundi cha wahuni ambao wengi wao wana stress za kupoteza umaarufu,kutopata show,kutopendwa na watoto wazuri hapa mjini,nguo kutowapendeza na kutonukia!!!!!hao wamejaliwa mitusi tu!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Sugu ndo kawatumia na kuwatupa....hili ishu sugu anaonekana snitch tu
     
  10. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    No mo apology
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Ina maana hawa Vinega hawana nyimbo zaidi ya kuwaponda Clouds media? mimi binafsi siwapendi Clouds lakini nilitalajia Vinega sasa waje na nyimbo au Albuma za ukweli kuonesha uwezo na Redio station nyingine watazipiga bila matatizo yoyote, otherwise huu wanaoleta sasa ni utoto, sikubaliani na upumbavu huu.
     
  12. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wavuta bhangi wale hata show ya bure siwezi kuingia
     
  13. c

    calvingyan Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua bana hata wakati vyama vipya vya siasa vimeanza ccm hawakushtuka...ila sasa wanajuta wanachokiona..mimi nalifananisha hili na clouds....mnasema vinega wavuta bang nk lakini radio kama times fm ndio wale wanaowadhamini na kuwaweka hewani mara kwa mara, na hata redio nyingine zina piga music wa vinega bila kubagua...mimi mwanzoni sikuwa naelewa vinega wanataka nini ila baada ya kuingia ktk industry ya music sasa nawaelewa tena na wasupport...tena na amini ipo siku hao clouds wataaibika kama magamba....!!! Vinega forever, vinega with no apology...!!!
     
  14. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi ni jinsi watu wakikosa mambo ya maana ya kufanya swali la kujiulza ni nini watakacho archieve cha msingi kwa njia hii na matusi yasio na msingi hawa jamaa hawana akili uwez kupambana bila malengo na vita iciyo isha na umaskini upo pale pale ***** kabisa hawa
     
  15. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukombozi hauji kirahisi wale wasioamini kwamba Antivirus ni wakili watafunuliwa cku moja na wataelewa nini magenge yanataka!endeleeni kuscan na kudelete virus yeyote anayeleta us**ge!
     
  16. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watu walishaelewa ila mjinga m1 akaona yeye ndo kila kitu kabla hajatekeleza kitu alichoombea support ya umma akabadilisha mlengo wake sasa unataka watu waelewe nini tena !
     
Loading...