Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Antivirus gani nzuri zaidi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Oct 26, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu mimi natumia Kaspersky 2011 itakayoexpire baada ya siku 182 zijazo,ila jana kiliingia kirusi fulani hivi wakati nilipokuw na update computer yangu, kirusi hiki kilidanganya security defender ikawa inatoa alerts za kuonesha kwamba computa is infected, kikawa kina interfere mpaka matumizi ya kawaida ya computer.Nilifanya full scanning kwa kutumia Kaspersky lkn ikashindikana. Niligoogle solutions, wakaniambia nitumie Antimalwarebytes lakn ikashindikana ikabidi niformat computer ndio tatizo likaisha.

    So, naomba nifahamishwe what is the best antivirus kwa sasa?
     
  2. yangoma

    yangoma Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utajuzwa mkuu
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    volume 2, ya sugu.!! lol
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bitdefender 2012 ni ssolution ya tatizo lako.
     
  7. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Really? There is no best Antivirus. Japo zipo mbaya! Wanaoandika Virus wanakuja na njia tofauti kila leo! Chakufanya ni ku'update AV mara kwa mara alafu usiwe unatumia account za administrator. Tengeneza zingine za kutumia. Za administrator zote tia pasword na uachane nazo. Utumie tu wakati unataka kufanya installation! Sawa Mkuu?!
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Chukua Internet Security - Norton.

    Zamani walikuwa wapuuzi sana kwani wanabana kila kitu. Ilikuwa inaleta udhia.Sasa hivi nimewapenda sana na kilichonifurahisha zaidi ni tabia ya program yao kuanza ku-SCAN disc mara tu ukiiacha Computer na screen ikafanya Screen Sever. Inaipumzisha Screen na inaanza vitu vyake kuikagua DISC yako. Ukarudi baada ya masaa kadhaa, unakuta imeshakusafishia uchafu wote ndani.

    Ukiacha hiyo, nakubaliana na mwandishi hapo juu kuwa SUGU nayo ni nzuri sana. Ipo inapatikana bure tu kwenye YOUTUBE na hapa JF kuna link.
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    natumia avg internet security pamoja na autorun eater tangu nitumie sijapata tatizo lolote
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama unabadilisha AV kwasababu imeshambuliwa na virus siku moja basi utabadili nyingi sana.
    Virus wanatengenezwa kila siku, hivyo watengenezaji wa AV wanakazi ya kubaini Virus wapya na kuongeza updates kwenye AV zao pindi wanapo baini virus wapya. Ndio maana unatakiwa ku update Av kila mara.
    Sasa inawezekana kirusi hicho kilikuwa bado hakijabainiwa na watengenezaji wa AV na kutengenezewa definition yake kwaajili ya ku update AV ndio wewe ukakipata, hapo AV haita kitambua kama virus
    So hakuna Av inayoweza kuzuia virus kwa asilimia miamoja.
    Nakushauri achana na AV za kibiashara zaidi kwa kuwa zinawekwa madoido mengi sana kukufanya uamini zinafanya kazi sana na kumbe zinatumia nafasi kubwa sana kwenye ram yako na kupunguza performance ya pc yako
    Microsoft ni watengenezaji wa windows hivyo kwa kutambua wateja wao wa windows wanapata karaha ya virus wakaamua kutengeneza AV yao inaitwa Microsoft essential security, Av hii ni nzuri sana na ipo nyepesi, haina madoido ipo straight kuzuia virus, kamwe haifanyi pc kuwa nzito na ina ufanisi mkubwa sana na ni ya bure kabisa.
    Kwa kuzingatia wao ni watengenezaji wa windows watakuwa wanajua vizuri zaidi mahitaji ya ulinzi salama kwa windows zao kuliko third parties waliopo kibiashara zaidi.
     
  11. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maelezo yamejitosheleza kaka.NO COMMENT.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tumia arv mrimi aka baba munanka
     
  13. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi watu wengine mtakua lini?
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Life is too short to scare of virus
     
  15. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Tafuta, AVG au Eset Smart Security Zinadunda mzigo kupita maelezo, Hata hivyo hakuna Ant virus makini kwa mashine za window, La msingi weka ubuntu kwa Komputa yako na utumie ubuntu wakati wa kutumia mtandao.
     
  16. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka maelezo yako ni mazuri, lakini hapo kwenye RED, Hiyo AV ya microsoft unaweza tu kuitumia kama window yako ikiwa ni Original, Ukijaribu kuweka hiyo anti Virus kwa hizi window za mtaani zilizochakachuliwa, utalia mara mbili. Utapambana na "window counterfaint" Itakuwa na screen nyeusi, na mwisho wa siku itagoma kufanya kazi. Usijaribu kuweka hiyo anti virusi ya microsoft kama huna window Original, siku ukii update tu, utanaswa na baada ya siku kadhaa, Desktop yako itakuwa nyeusi na kukuhitaji uweke iliyo orginal.
     
  17. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hii kitu ndo nasafa nayo! sijui nifanye nini? vipi wapi naweza kupata window orginal kabisa?
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu sidhani kama upo sahihi, mimi natumia windows 7 ya mazabe na ninatumia hiyo AV,
    Cha umuhimu ni kutafuta activator kwaajili ya kuactivate windows yako.


    mkuu just google windows activator utapata nzuri na itaifanya windows yako kuwa activated
     
  19. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ya mr.two sugu..luge pole
     
Loading...