Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anti virus PANDA ni nzuri?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mubii, Jan 30, 2011.

  1. M

    Mubii Senior Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Salaam, naomba kujua kama hii anti virus PANDA inafanya kazi vizuri.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimejaribu kugoogle panda kuona ubora wake, haipo hata ktk top 20.
    lakini hii haimaanishi kuwa ni mbaya, hapana. ngoja waje waliowahi kuitumia watakupa taarifa zaidi.
    Binafsi nakushauri tumia karspersky av ipo powa sana na inaaminika
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sometime hizi antivirus ni usanii tu. Na real theat siku hizi kwenye internet sio virus bali ni spywares and the like.

    So hizi kampuni zinajitahidi kujitangaza na kuwachanganya wateja. Infactkuna antivirus nyingi zinatoa false positive nyingi kuwarubuni watu kuwa zinafanya kazi vizuri.

    false positive ni pale antivrus inakupa mssage imedetect na kufutavirus kumbe file inalosema wala halina madhara. Mfano ni kama software za key generators. So usi judge virus tu kwa kutoa ujumbe wa tahadhari

    Soma hapa upate mwanga Antivirus software - Wikipedia, the free encyclopedia

    Pia soma review za watu ujue antivirus inatumia memory kiasi gani. Kuna virus nyingine nzuri but zinatumia CPU na memory sana. kapersky ni one of t resouce intensive antivirus software . Kwenye kundi hili pia kuna antivirus kama Norton na Macfee.

    Microsoft wana Antivirus Miccorsot security essential amabyo kwa desktop user binafsi sioni tatizo lake na iko poa sana tu kama zilivyo Avast.

    Hiyo panda sijawai kuitumia soma review za watu ujue but ukimua. nyingine jaribu kucheki Microsoft security essentials na Avast.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo kunaweza kuwa na tatizo kama inachukua nafasi kubwa? au inafanya compyuta kuwa nzito?
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kaspersky ni nzuri lakini hakikisha kuwa pc yako ina ram kubwa, ikiwezakana 1gb au zaidi
     
  6. M

    Mubii Senior Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni kwa ushauri wenu.
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kaspersky inatumia nafasi ndogo tu kawaida ila ina Tabia ya Kuscan wakati wewe unaendelea na kazi so kama computer yako haina memory ya kutosha computer lazima iwe nzito au isifanye kazi kabisa....Avast ni Nzuri..ni nyepesi kwani yenyewe unapoistall inascan computer nzima...huwa hairudii kila siku...then kadri unavyotumia huwa inafanya fast ya mafile mapya tu au unapolifungua file fulani tu....
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160

    Mimi natumia hii na inafanya kazi vizuri sana ila kama unatumia window xp hakikisha ina SP3
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    AntiVirus nzuri kupita zote ni hii Avira
    Free antivirus hii avira ni kiboko kuliko
    kapersky ,Avast ,Norton na Macfee. na ni bure bila malipo avira ukitaka ku download bonyeza hapa Avira Free Antivirus - Download.com
     
Loading...