Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anti Ezekiel afanya sherehe ya Ngoma Kibao Kata, Amwaga mauno ya Haja, Send Off yaja.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwana Mpotevu, Oct 26, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Bibie Abti Ezekiel akiwa na wapambe wake na nguo maalum za kukatia mauno kwenye Ngoma ya Kibao kata

    [​IMG]

    Mauno yakizungushwa kabla ya kuchanganya

    [​IMG]

    Mauno yalipomkolea akalala chini na kuzungusha nyonga kisawasawa, Wema Sepetu akimtunza Anti Ezekiel.

    [​IMG]

    Wema Sepetu hakucheza mbali.

    Hii ni siku ya Kibao Kata, baada ya hapo ni Kitchen Party then Send Off halafu Bonge la Party Dubai. Ndoa imeshakamilika haya ni makandokando tu amaeamua kufanya kinyumenyume.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Cjawai ona Inafungwa Ndoa,and then sendoff inafuatiwa na Kitchen party!
    Uelewa,ulimbukeni na Mashauzi ya kijima waliyonayo wengi walioingia Jiji la makamba Wakiwa WATU WAZIMA ni matatizo tu!Amepiga picha za Harusi Mwowaji aonekani!yaani ni mauzauza tu ana jipya,angeweza hesabu wanaume aliolala nao,angejaza Fuso ata tatu!,fainal uzeeni
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hii movie itakuwa kali
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu, huyu ni mtoto wa Ezekiel Greyson "Jujumen" aliyewahi kukipiga Simba enzi zileeee, amezaliwa hapahapa mjini

    LAKINI

    Alipokuwa Makongo Sec usiku alikuwa anakwenda Ohio kufanya Biashara, hope wajua biashara gani ilikuwa inafanyika pale, akaacha shule na akahama hadi home kwao. Ilipokuja hii chama ya Digital prostitution akajiunga na ndio anaendelea hadi sasa.

    Ndio maisha haya so haoni tabu kujawa na vioja. wanaojua historia yake huyu wala hawawezi kushangazwa.
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    aunt mtoto wa kuja..katoka kijiji cha musoma.
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Please wanaomtakia mema huyu Binti wawahi sasa kumshauri na kumsaidia kupata dawa ya huu ugonjwa wake wa akili. Maana hali yake naona inazidi kuwa mbaya siku hadi siku.

    Hatutaki ifike baadaye ndio tuseme ''tungejua tungemsaidia''
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Juz kati mliweka uzi kuwa kaolewa.....,leo mwasema anafanya send off,.....Vipiiiiiiii?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usoni kavaa kama 'haloween party'!!!!
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aliyooa anti ezkiel amepata mke bora atafanikiwa pamoja naye sanaaa!
     
  10. B

    Benice Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh huyu mwanamke hajiheshimu kabisaa..
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nani anaopoa hii bando ya tigo.
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hongera sana AUNT EZEKIEL!!!!!!!!!

    NANI KANUNA!!!!!!!!!!!!!!!!

    Pedesheee Jackie Pemba

    Hartman Mbilinyi

    Mwilu Mwilolaaa (Silver)

    Na wote waliosema haolewiiii!!!!!!!!!! NDO KESHAOLEWA TENAAA! (Japo ndoa ya 2)
     
  13. B

    BARAHUKWA Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri Anti Ezekiel
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Episode 2
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    She is a holoween material anyway.
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha naamini nimekuelewa 100%. U r very right
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Anti Ezekiel kaamua kwenda kinyume nyume. Kaanza na ndoa, imefuata KP, then Send fool or sorry, send off, mwisho Reception.
    sio lazima kufuata formula ile ile kila siku (kwa mujibu wa Anti)
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Acheni uzushi wabongo, kweni mkimuombea maisha mema kitapungua nini. Kila mtu anadown side yake.....so ubarikiwe kwneye unyumba na utulie.
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Nimeipenda sana signature yako.
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera auntie.. .i wish u al the best swit.
    We ni mtu mzima.
     
Loading...