Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anthony Diallo aibuka mshindi - Uenyekiti CCM mkoa wa Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 16, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Muda si mrefu ndugu Anthony Mwandu Diallo ametajwa kuwa mshindi wa nafasi ya Uenyekiti CCM mkoa wa Mwanza. William Ngeleja (msimamizi wa uchaguzi) amemtangaza rasmi.

    More updates to follow...

    * Kuna kituko kimetokea hapa, Mbunge wa zamani wa Kwimba - Bujiku Sakila ameibiwa simu yake na wana CCM katika uchaguzi ndani ya ukumbi; anahaha kuitafuta. William Ngeleja ametangaza kuwa aliyeichukua airudishe!

    Habari hii inapatikana hapa: Anthony Diallo kidedea Uenyekiti wa CCM Mwanza | Fikra Pevu
     
  2. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Neleja au Ngeleja?Nchi hii bwana,hivi kuna watu bado wana hamu na Magamba mpaka leo hiii?
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoja na ajali!!! pamoja na waliumia vibaya wapo hosptalini bado wamelazimisha kuchaguana!!! Duuuh kweli linapokuja suala la uchaguzi kwa sisimenu kama fisadi ndo anatakiwa kushinda basi ushindi lazima nyie kufeni tu na ulofa wenu!!!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Masikini STAR TV
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Imefanyaje mkuu?
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu si unajua kama amekuwa Mkiti wa Magamba ataitumia TV yake kuisafisha Magamba huko Mwanza na kupambana na CDM?
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,533
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh..chadema semeni BYE BYE STAR TV.
    Bado ITV.
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mbona hawakufanya live coverage ya huu uchaguzi?
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Mkuu acha hizo ! uchaguzi wao ni kesho. Leo coaster moja iliyokuwa ikileta wajumbe toka wilayani kwa ajili ya kikao cha kesho imepata ajali nje kidogo ya Mwanza na kuna habari za kifo/vifo.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndio CDM waone umuhimu wa kuwa na TV yao.Tena sahau kurusha tena mikutano ya M4C
     
  11. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,579
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Sasa ni Chama Cha Mabepari/fisadi
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,528
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno!.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Labda Magamba mkoani hawakulipia. Lakini kuna TV masafa yake yapo hapa Mwanza tu wenyeji wanaiita Cable ilikuwa live tangu magamba wanaanza kikao chao pale Kirumba
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kamanda mimi nipo Mwanza hapa takribani wiki 2 sasa. Magamba kushinda Mwanza ni sawa na Ponda kuwa Kardinali
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa diallo ninayemjua mie sidhani saaaana katika hili maana amekaa kibiashara zaidi. Hata alipokuwa waziri aliacha mikutano ya cdm inayomuingizia pesa itangazwe na kulipiwa

    LAKINI

    Huwa ana chuki kwa kiasi kikubwa sana. Aliwahi kumpiga BAN Lowasa katika TV yake wakati huo Lowasa akiwa PM na dialo akiwa waziri mara walipotofautiana. Hivi sasa amepiga Ban kwa Mbunge Kiwia kuonekana Star TV awe anachangia bungeni au akiwa kwenye shughuli zake mwanza. Kwa hizi chuki Binafsi huyu jamaa DIALO ni kiboko!
     
  16. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani kwani kabla ya kuwa mwenyekiti hakuwa na mamlaka hayo?
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Membe kaongeza mfuasi
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,533
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    alikua anajenga mazingira iwapo angeshindwa aweka hali ya kuweza kwenda chadema.si unajua tena watu madaraka wanayatafuta kwa kila njia.
     
  19. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo kwenye nyekundu, thubutu mkuu! Kwani hataki biashara zake ziendelee? Maana anajua fika kuwa akihama chama tu anafilisiwa na CCM. Hukumbuki kauli ya Sumaye akiwa waziri mkuu aliposema "ukitaka biashara yako iende vizuri peperusha bendera ya CCM" unafikiri alikuwa anatania? Japo leo anajifanya mstari wa mbele kuyaona maovu ya wanaCCM wenzake, kisa anataka cheo tu.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unalalamika nini sasa nyie si mnayo ITV.
     
Loading...