Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Another State of the Art "Opiniont" from Kipanya"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Fredwash, May 31, 2011.

  1. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    kipanya.jpg
    jamaa namkubali sana....
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Hii kiboko
     
  3. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  4. k

    kashwagala Senior Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa yuko juu sana kwenye fani.Mimi ni mmoja wa wapenzi wa katuni zake,nasikia atatoa DVD ya nusu saa itakayoelezea upuuzi wa Kipanya.Naisubiri ingawa sijajua ni lini.
     
  5. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kipanya namkubali sana ni profesa katika hii fani. Sijui kwa nini hawa chuo kikuu cha dsm idara ya fasihi au kule idara ya FPA hawajampatia shahada ya juu ya heshima (Ph D) kwa mchango wake katika jamii.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaah jamaa namkubali sana ila hizi PH D za kupeana hatuzitaki kabisaa!
     
  7. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa si mara 110 tumpe PhD kipanya, kwa mchango wake...... kuliko kumpatia Rais wako KJ na sisiem yake........
     
  8. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msome mkuu Shiumiti hapo juu.

    Hua najaribu kutizama mchango wa wale wote waliokwisha tunukiwa shahada za Ph D za heshima nashindwa kuona impact yao inayo justify kwa nini walistahili kutunukiwa. Wengi ni sababu ya aidha vyeo / nafasi /madaraka yao katika jamii. so kipanya kwangu mimi nadhani anastahili, si Ph D ya heshima tu jamani
     
  9. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Highly talented! Good work!!
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kweli Masoud Kipanya ana kipaji lakini tusimsifie sana ; tabu ya mswahili sifa zikizidi atalitia tembo maji halafu tutakosa uhondo anaotupa sasa!!
     
  11. b

    bia JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana kipanya ni mzuri wa kuchora katuni na kutoa buruduni kwa maneno ila nimemstadi long c m2 wa kutoa mchango mzuri wa kimawazo na kuangalia ukwel ulipo lijapo swala kutafuta haki haswa za vijana,najua ushadoubt,nakupa mfn,kuna pindi wanaudsm waligomea miundombinu thaifu,udogo wa hela ya kujikimu,umeme,nk,ila nikamsikia kwenye redio akisema maneno vry disapointing huku akisema wafuate kilichowaleta vijana,eti wanaliaibisha taifa,ala!m2 usomee hata choon kisa ni elimu!!so since tht dy nikawa cna hamu nae,although anafanya vzur
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    yeah, jamaa namkubali sana anafanya kazi nzuri sana!
     
Loading...