Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Another ???MW Project in TZ

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mambomengi, Oct 4, 2011.

  1. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wachina kupitia benki yao ya Exim wamesaini mkataba wa kuikopesa serikali ya Tanzania karibu dolla za kimarekani billioni moja (1bn US$) kujenga bomba la gesi lenye ukubwa wa inchi 36 kutoka kisiwa cha songosongo mpaka Jijini Dar es Salaam. Mkataba huo ulisainiwa uchina Jumanne iliopita. Waziri wa Nishati, J. Ngeleja (MB) ameeleza kuwa kukamilika kwa bomba hilo kutawezesha Tanzania kuzalisha 3,900 MW za umeme hivyo kujikwamua kutoka kwenye nishati tegemezi ya maji. Waziri Ngeleja amesema ujenzi wa bomba hilo utakamilika Desemba 2012.
     
Loading...