Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Another mchungaji!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 3, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Akiwa taabani kitandani,mchungaji alimwita lawyer mmoja na banker mmoja ambao ni waumini wake.Lawyer na Banker waliitikia wito haraka.Walipofika,mchungaji alimwambia Lawyer asimame kushoto kwa kitanda na Banker asimame kulia.Baada ya Lawyer na Banker kujipanga,mchungaji hakusema neno tena,akayaelekeza macho yake darini.Lawyer ikabidi amuulize mchungaji;"inakuwaje umetuita halafu huongei,unatazama juu tu?".Mchungaji akajibu;"Yesu alipokufa msalabani,alikufa katikati ya wezi wawili,na mimi nataka nife kama alivyokufa yesu katikati ya wezi wawili!".
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lakini mwizi mmoja alitubu na alimuomba Yesu amkumbuke kwenye ufalme wake na Yesu alimuahidi kwamba atakuwa naye kwenye ufalme wa baba yake. Je aliyetubu atakuwa ni banker au lawyer? Ni yupi kati yao ambaye ni rahisi kuelewa/kukiri kwamba ametenda kosa?
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh duh
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nadhani banker ataelewa na kutubu haraka,ila lawyers wote kama Tundu Lisu wana hulka ya ubishi!
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jaguar utakuwa pembeni yangu cku ya mauti yangu!!tehe tehe!!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    duh...hi kali
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha imetulia
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Yeah,mimi pembeni yako na wewe pembeni yangu,kwanza kwa jina lako tu 'chapaa',huna tofauti na banker,teh teh teheee!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mimi ntamuita ff na husninyo.na hii itakula kwa ff moja kwa moja coz ni mbishi.piga ua lazima husninyo nimkumbuke katika ufalme wangu.lakini ff nitaongezea kuni aungue vizuri lol.mia
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika safari yangu mimi kuelekea mbinguni,lazima nizungukwe na WACHAGA wawili,kwa msisitizo mentor atakaa kulia!
     
  11. K

    Kinabo Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lawyer na Banker ni watu wastaarabu hawezi kuwa wezi, ijapokuwa wizi unaaina yake. Yesu alikuwa na wahalifu na wasioncha Mungu. UPOOOOOOOOO
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii kali kinoma
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    banker aisee, lawyer atajidahi mjuaji na masheria yake mkuu!
     
  14. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mentor nkwi kukai... osho na kunu....osho na kyandu na ifumu....tehteh teh teh
     
  15. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mbavu zangu!
     
  16. d

    david mkwizu Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaa nimeipenda hiyo.. it is so funny..!
     
  17. E

    Erica85 Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaa!! Huyu mchungaji amepinda
     
  18. Ad Hoc

    Ad Hoc Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh ..........!
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa, huyo lazima atakuwa kama hawa wachungaji wetu wa dot com....
     
Loading...