Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Annoiting water and wristband from TB JOSHUA!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ubungoubungo, Feb 22, 2011.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nimekuwa nikiangalia Scoan and emanuel Tv for a long time, nimetokea kupenda na kuwaamini....jamani, nani anaelewa hapa tz naweza kupata wapi anoiting water and wrist band from TB joshua? anayefahamu tafadhali naomba weka hapa ili watu waje kuzichukua....my understanding is that they are free of charge. ....au kama kuna mtu anayeenda, tafadhali naomba kuwasiliana naye...thanks.
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    no body knows this?
     
  3. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Labda ungebadili jukwaa mzee,kwenye jukwaa la Dini kunaweza kuwa na wadau wenye hii taarifa
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka ubungo ubungo wewe ni mfuatiliaji km mimi. hope mwezi mungu akipenda wife ataenda huko. kuna mama mmoja rafiki yake wife yeye ni regular visitor pale SCOAN alikwenda huko tar 20 mwezi dec mwaka jana akarudi jan 5 alikuja na anointed water lkn watu walizishambulia zote zikaisha. huyu dada ana tailor yake pale town opposite na J MALL alikuwa mjamzito nadhani atakuwa keshajifungua. alikuja na wristband moja tu ya kwake. mkuu tuombe mungu ikifika april mambo yakiwa supa wife atakwenda huko.
     
  5. bank

    bank Senior Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TAHADHARI.
    Msikimbilie sana miujiza mtakuja kupotezwa vibaya mno.

    Katafute kwenye BIBLIA KAMA UTAONA MAJI YA UPAKO......kILA KITU KIPIMWE KWA NENO LA MUNGU.
    NI BORA UKAMPOKEA BWANA YESU UTAFAHAMU ZAIDI
     
Loading...