Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Annie Louis

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Feb 1, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mama mmoja alikuwa anagombana na mumewe kabla ya kulala.
    "Mke wangu vipi, mbona mkali"
    "Nimekuta hiki kikaratasi kwenye mfuko wa kaptula yako kimeandikwa Annie Louis. Nataka uniambie ni nani huyu Annie Louis?"
    "Aaagh mke wangu kwa wivu tu. Umesahau leo pale leader's club kulikuwa na mbio za mbuzi? Sasa mbuzi niliyetabiri angeshinda ndio jina lake Annie Louis"
    "Sasa alishinda?"
    "Bahati mbaya hakushinda" mume akamridhisha mkewe, wakalala.

    Saa tisa usiku wakati jamaa anakoroma mke akamtikisa kwa nguvu hadi jamaa akadondoka chini. Kwa hasira jamaa akauliza.
    "Mke wangu mbona unaniamsha kwa fujo, kuna nini?"
    "Chukua simu yako uone. Mbuzi amekutumia meseji, tena kwa kizungu"
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nisingependa kuitwa kwenye kesi hiyo.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe tehe yaleeee ya shaggy, it wasnt me!! duh
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kesi ndogo sana hiyo, muambie aliyeandika sms sio Mbuzi ila ni mchungaji
     
Loading...