Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Makinda Stop this!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Mar 1, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikifuatilia mijadala ya bunge lililopita na kukutana na kauli sa spika akitaka mawaziri wajibu maswali kwa kifupi sana na hata kuzuia maswali ya nyongeza kwa kisingizio cha muda hautoshi
    kinachoniacha hoi ni pale anapotumia muda mwingi kutambulisha wageni kama wake na waume wa waheshimiwa wabunge...je huu si upotezaji wa muda muhimu unaolipiwa gharama kedekede huko Dodoma instead of discussing serous issues na important matters tunapoteza muda kupeana intro bungeni? Huku tukibaki na viporo vya hoja na kuvifowadi vikao vya mbele...
    Kwa speed hii tutafika kweli?
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la mipasho....tunawasubiri warudi siju lini tena...kama tutakuwepo maana kazi imeshaanza sijui kama wabunge watakutana tena kama walivyo
     
  3. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    HACHA MAKINDA AFANYE HIVO NI SEHEEMU YA "KUJAMIIANA":mullet:

     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hata kama ni moja ya taratibu but when it comes into narrowing important time for the sake of widening social activities inakuwa sio fair
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Spika katumwa na watu wa kundi fulan na wamempa mbinu ili kupitia kwazo waweze kufanikisha uozo wao,ila sio makinda tu hata wabunge wetu wanapoanza eti kuwashukuru kwa kuwataja majina wake,watoto,binamu pamoja na waganga wao kwa kuweza kufanikisha zoezi la kuingia bungeni ni ufisadi mwingine ambao nafikiri tuanze ku deal nao, hatujawatuma waende bungeni kutangaza majina ya wake na watoto wao,...
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mie hata sijui tatizo ni uzee au kutosoma au ni nini mtu katumwa na wananchi analipwa mamilioni ya mshahara then unamwambia jibu kwa kifupi is non sense wizi mtupu yaani amekaa kama pazia tu!spika lazima uwe strong acha wabunge na mawaziri wajiachie tena kwa mijadala mizito
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Inkoskaz, Spika Makinda ana madudu yake, lakini hili la maswali kwa kifupi na majibu kwa kifupi ndiko kutalifanya bunge liwe vibrant. Bungeni sio mahali pa kupiga siasa. Zile enzi za kinapanda, kinashuka na kuzunguka zunguka zimepita. Swali liulize facts lijibiwe kwa facts na liishe.

    Na hili la kutambulisha watu,Spika Makinda anastahili pongezi, amefutilia tambulisho nyingi nyingi za kipuuzi. Ilifikia wakati tambulisho ziligeuka kero na kipindi cha kuelekea uchaguzi mkuu ziligeuka campaign mechanisim.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mi kweli wabunge wengine wanaboa..nimewahi kusikia mbunge anauliza eti kwa nini njiwa anataga mayai mawili?mwingine pia aliuliza eti kwa nini wanawake wanaota ndevu na mwingine aliwahi kuuliza kuwa je ndani ya bunge letu kuna wabunge wangapi mke na mume?
    Hayo maswali yana tija gani kwao na wapiga kura wao?ndo maana wanaishia kuwaste time kupitisha sheria isiyotekelezeka ya adhabu kwa kosa la kukonyeza
    eza
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    yaani nafikiri wabunge pale ni kijiweni wanaenda kurelax na kujiondolea misukosuko ya kuombwa misaada jimboni
     
  10. b

    bob giza JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msiumize kichwa nyie, bunge hili halina spika...mimi simjui spika ni nani?? kwani spika wa bunge ni nani??
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    yule mama mjane mwenye majazba
     
  12. c

    chumakipate Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa hili hatutamvumilia ipo siku na yeye ataombewa mwongozo kwa madudu anayofanya.
     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ndugu hacha kunifurahisha! umesahau kuwa BUNGE la sasa hivi ni kituo cha REDIO kinachorusha matangazo ya SALAAMU??? na mtangazaji ni kilaza (KIBONDE) MAKINDA, unategemea nini? kichefuchefu ni pale ambapo mbunge wa KIJANI anapopewa nafasi kuchangia hoja, badala yake anazungumzia mikakati yake ya kugombea msimu ujao! mlitegemea nini kupeleka wataalamu wa UBONGO wa FLEVA, WAGANGA wa JADI na vimeo vingine????hii ndo TAA-ZIMIA yetu bwana!
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakwambia huyu mama kazi haimfai basi tu kubebana CCM.....Tutamkumbuka sana 6
     
Loading...