Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Makinda ni mzigo katika jimbo lake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hakikwanza, Apr 4, 2012.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu nilikuwa napita kutoka Iringa mjini naelekea wilaya ya Ludewa, Jamani eneo moja la Luponde ambapo pana kiwanda na mashamba ya chai barabara imeharibika sana na magari kibao yamekwama hapo. Naomba niku ulize Spika unamawazo yapi kuhusu hii barabara? Hususani hiki kipande kilichopo ndani ya jimbo lako? Ambacho kinasumbua sana? Kila mwananchi ndani ya basi alikuwa analalamika sana dhidi ya muheshimiwa Au mnatimiza ahadi ya kanyaga twende?
     
  2. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hebu tuhorodheshe wabunge wote ambao ni mzido sio tuu kwa wapigakura wao, bali pia kwa taifa na walipa kodi kwa ujumla.
    1. Vita Rashidi Kawawa
    2. Charles Kapuya (sorry is he stil an MP?)
    3......
    Please tuendeleze
     
  3. m

    moma2k JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    Watu wa Njombe wapuuuzi, wamekuwa wakimchagua makinda kila uchaguzi, wakati wanajua kuwa ni mtu hovyo, hawafanyii chochote katika jimbo hilo.matatizo lukuki.]
     
  4. m

    moma2k JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    Watu wa Njombe wapuuuzi, wamekuwa wakimchagua makinda kila uchaguzi, wakati wanajua kuwa ni mtu hovyo, hawafanyii chochote katika jimbo hilo.matatizo lukuki. Njombe badilikeni, chagueni Chadema kwa maendeleo yenu.
     
  5. I

    Iramba Junior Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wana Njombe kumbukeni alishasema 2015 will be her last moment ya kuwa kwenye siasa! hivyo sizani kama kwa kutofanya lolote she is going tp loose anything on her side! Watanzania tuamke mifano tumeshapewa!
     
  6. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo la Njombe Kusini kwa anne makinda ndo wanamatatizo kwani tangu 1995 wao wapo tu na bikiroboto. Huyu mama hajafanya lolote hata ktk kijiji alikozaliwa ( Yakobi).
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Si Tetesi,ni
    NEWS ALERT!
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwanza usiwatukane watu wa Njombe kwa kuwaita wapuuzi. Nafikiri ungetulia na kujua nani anamfanya Makinda ashinde
     
  9. Lavie

    Lavie Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio watu wa Njombe tu, vipi wa Tabora majimbo yote wamewapa Magamba na maendeleo hakuna?
     
Loading...