Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne makinda na HATI ZA KIMILA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mkomatembo, Dec 27, 2011.

  1. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Salaam wana jamvi,

    Leo kuna gazeti moja nimesoma kuwa anne makinda amekabidhi hati MILIKI ZA ARDHI za KIMILA , katika moja ya mikoa, naomba kama kuna mtu anajua hii sheria atudadavulie maana nimestushwa kuwa kuna hii sheria lakini watu hatuijui, kilichonivutia sana ni kwamba hati hizo pia zinaweza kukopewa benki ! Naomba ufafafuzi wana jamvi wenye kujua sheria

    Ahsante
     
Loading...