Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Makinda angalia maspika wenzako wanavyohenyeshwa kule House Of Commons

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Jul 18, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anne Makinda, Job Ndugai waone jinsi Spika wa House of Commons, UK anavyotaabika kuwathibiti wabunge hadi inafika mahala mtu anashindwa kuonga na kukaa mwenyewe kwa sababu ya kuzomewa na vituko na kejeli kwa kwenda mbele.

    Bonyeza hapa
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    BAADA YA MIAKA MINGI YA KUONDOKEWA NA VYOMBO VYETU VYA 'DOLA' NA 'MAHAKAMA' KUTUMIKIA VIONGOZI NA WENYE HELA TU, 'BUNGE' NALO SASA LATUPONYOKA RASMI KUWA CHOMBO CHA KUTETEA MAFISADI

    Ni masikitiko makubwa yalioje kwamba Taifa la Tanzania sasa ni rasmi tumepoteza chombo Muhimu sana kwa jina la
    Bunge.

    Hiki ndicho pekee chombo tulichobaki nayo mara baada ya kupodeza
    DOLA zima pamoja na MAHAKAMA. WaTanzania twende wapi sasa????????????

    Mama Makinda, kamwe hatutokaa tukusahau katika hili sawa tu na jinsi Mzee Lewis Makame alivyotutenda WaTanzania kule kuchakachulia CCM kura zetu hivi hivi.
     
  3. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Makinda ni tatizo. Lakini je, unalalamika au unasaidia kuleta solution tuijadili?
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu mama hilo joho na hiyo siwa ya dhahabu vinampa kichwa sana, freedom is coming.
     
  5. y

    yaya JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mimi ninamsikitikia huyu mama Makinda, kwamba ameingia katika vitabu vya historia ya TZ na nadhani hata katika hansards za bunge kwamba ni kiongozi pekee katika TZ aliyeonesha ukatili wa hali ya juu wa kutokuona huruma na uchungu baada ya kusikia taarifa ya maafa ya kuzama kwa meli na watu kupoteza maisha lakini akang'ang'ana kutaka kuendelea na kikao.

    Only in Tanzania.
     
Loading...