Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne makinda amdhalilisha Sitta

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jingalao, Oct 29, 2011.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    Hivi karibuni spika wa zamani mzee sitta alitoa tuhuma nzito na kumhusisha spika makinda na mafisadi.kitendo cha spika anne makinda kuamua kukaa kimya dhidi ya shutuma hizo kutoka kwa mtangulizi wake, kimeonyesha ukomavu wa kisiasa wa mama huyu.yawezekana mama huyu akajibu tuhuma hizo hapo baadae lakini atafanya hivyo bila jazba wala kukurupuka kama alivyofanya sitta.nimewahi kutoa thread hapa jamvini na kumuonya sitta kwamba kubwatuka,kulalamika na kulaumu sio kazi yake kama kiongozi,anahitaji kuchukua hatua
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Unajuaje, labda hana la kujibu kwa vile tuhuma hizo huenda zina ukweli.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli eenh?
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    jibu la kwanza kwa mtuhumiwa yoyote duniani ni kukana tuhuma ziwe za kweli au za uongo.makinda analo jibu lakini kaamua kumdharau sitta na kumuona ni kama wapiga kelele wa mtaani.
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    sitta unahitajika kuhama chama achana na mapambano feki !
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sitta anahangaika tu..apimwe akili
     
  7. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makinda amdhalilisha Sita au Ampuuza !! title misleading.
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    walewale tu, sina la kuongeza, kama keli amegundua nyumba inaungua si atoke analialia nini mara kubenea mara dowans mara.....
    ... ahh.... mi nimechoka.... ni mtazamo wangu lakini....
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuhusu makinda kuwekwa uspika na mafisadi, alishakiri mwenyewe kwamba RA alimshawishi. Ndiyo maana hana la kumjibu mzee 6
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Tuachieni ccm yetu.
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    CCM wanajuana wenyewe!! Cha msingi ni wapiganaji wetu kuwa makini, tusiwape mwanya wa kutufanya wanavyotaka.
     
  12. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajuaje ni kawaida yake kukaa kimya hata kwenye mambo ya msingi? Si unakumbuka hata masaburi aliwaambia wabunge wanatumia 'nanihii' kufikiria na wala hakuna aliyejitokeza walau kukanusha tu leave aone kumtaka approve!
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Asingeweza kumthibiti masaburi kwasababu moja kubwa; kundi la mafisadi wakina Rostam na Lowassa waliompa uspika ndio hilo hilo la masaburi na makongoro mahanga!! WHOEVER PAYS THE PIPER CALLS THE TUNE!!.
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    mtu kama sitta kupuuzwa na makinda ni udhalilishaji.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nilifikiri ameongea na media'mkuu usilete mada kama hizi hazina mwelekeo
     
Loading...