Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Kilango Malechela lazima ang'olewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by makoye2009, Feb 15, 2012.

  1. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kama kuna Wabunge ambao wameudhi,wamekera,na kuwachefua Watanzania kwenye Mkutano wa Bunge uliomalizika hivi majuzi ni Anne Kilango Malecela. Mama huyu anayejipambanua kuwa ni mkereketwa na mpambanaji wa Ufisadi amejidhihirisha kuwa si lolote wala chochote baali ni mnafiki,mwongo na mbumbumbu asiyejua lolote kuhusu umuhimu wa Katiba ya Nchi.

    Kitendo cha Anne Kilango kukomaa na kung'ang'ania kurudisha kipengele cha kuwaondoa Wakuu wa Wilaya(DCs)kwenye Mswada wa mchakato wa Katiba mpya kimemshushia hadhi kwa asilimia kubwa pamoja na kwamba kwa Wabunge wenzake wa CCM alionekana kuwa ni shujaa wa karne.

    Nilimwangalia wakti akiwasilisha hoja yake ya kuwarudisha ma-DC kwenye mchakato wa Mswada wa Katiba Mpya. Anne Kilango aliongea kwa jazba huku mishipa ikiwa imemtoka,mate yakiruka huku na kule toka mdomoni na midomo akiipanua kama vile kile alichokuwa anatetea kina maslahi yoyote kwa Watanzania. Huyu mama alionekana KUMKOSEA ADABU HATA RAIS wake ambaye kwa ushauri wa vyama vya siasa na wadau mbalimbali aliliona hilo ya KUWA WAKUU WA WILAYA NI MAKADA WA CCM na wasingefaa kuhusishwa na mchakato huu kwani LAZIMA WATAEGEMEA KWENYE MASLAHI YA CHAMA CHAO CCM. Hapa Rais Kiwete ALITANGULIZA MASLAHI YA TAIFA NA SIYO CHAMA! Kwa kitendo hiki Anne Kilango Malecela alimpinga Rais na Mwenyekiti wa Chama chake na hivyo kuonyesha dharau ya wazi kabisa!! Lakini kwa vile alikuwa anatetea maslahi ya CCM na Wabunge wenzake hoja yake iliungwa mkono na Wabunge wote wa CCM.

    Sasa basi mimi nasema hivi, Anne Kilango Malecela amejichongea. Lazima afuate nyayo za mmewe Samwel Malecela ifikapo 2015 au kama itatokea Uchaguzi kabla ya hapo. Kama Anne Kilango huwa anapitiapitia kwenye ukumbi huu wa JF basi ajue kuwa hizo ndiyo salamu. ASITEGEMEE KURUDI BUNGENI TENA BAADA YA KIPINDI HICHI. Namwambia asahau. Huyu mama asifikiri Watanzania wa sasa ni wale ambao mmewe Mzee Malecela aliwahi kuwaambia,THEY CAN GO TO HELL baada ya kubanwa maswali Bungeni kuhusiana na usafiri wa Treni miaka ile ya Mwalimu.

    Anne Kilango Malecela hizo ndiyo salamu za mjomba. Huwezi kuleta dharau zako Bungeni kwa kutetea wakuu wa Wilaya kwa kutanguliza maslahi binafsi na Chama Chako cha Magamba ili wakusaidie wakti wa uchaguzi kuchakachua kura zetu. Sasa ujue kuwa pamoja na kuwatetea ma-DC lazima uondoka Bungeni.

    Wasalaam.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    wape hii habari mwafrika wa kike na mwanakijiji
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    nishawahi kumpa salamu zake huyu mama. hafai kabisa huyu.mda wake unahesabika akae akijua kabisa...
    jimbo lake ni maskini halina hata barabara moja ya lami ukiachana na ile inayopita kwenda huko moshi na arusha ..hana lolote huyu mama..kadnganya wazee wetu wa mamba kuwa anawaletea kiwanda cha Tangawizi wakati barabara ni mbovu kwenda huko milimani sasa hiyo tangawizi sijui wataibeba kwende ndege sijui. huyu mama abaki nyumbani na mze wake basi inatosha
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    sijui kwa nini chadema walishindwa kulichukua hili jombo mwaka 2015.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni mtu wa hovyo sana huyu mama
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu mama hata ukisikiliza speech zake zimekaa kitaarabu sana anakuwa kama muimba ngonjera sijui huko same aliwambia nini mpaka wakampa ubunge ni bonge la fa la
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona unakumbatiwa na CCM ujue una tatizo kubwa sana na umma. e.g Pinda, Rostam etc
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...alisifiwa kwa uropokaji, anadumisha sifa yake.
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kunataarifa aliwaifanyiwa kitu mbaya morogoro je ni kweli?
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    kung'oka ni kama kumsukuma mlevi tunamhandaa mtu wa kundondosha kama land slide
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jamani huu mwaka wa uchaguzi CCM. Alikuwa anapiga kampeni za uchaguzi CCM kwa kujipambanua kuwa yeye ni kada mzuri hasa katika kutetea madudu ya CCM. Naona mabadiliko ya katiba yao yanayowaondoa wabunge kugombea mpaka wapate vibali yatamfanya ajifikirie tena. Yule mama ni mchumia tumbo, bunge lililopita alikuwa anakomalia sana serikali kwa sababu yeye alitaka kuwa first lady, alipokosa akataka walau ateuliwe kuwa waziri alipokosa akaona bora amwage mboga. Ni katika kundi lile lile la hypocrites maana nikisema kwa kiswahili nahofia watetezi wake humu JF kutoka povu bila sababu.
     
  12. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kelele bungeni zisizo za mcngi n sawa sawa na kujipalia kaa la moto.YUKO WAP SELELII,
     
  13. o

    olee Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ukimuona mwanamke anashika kiuno mbele ya wanaume huku akiongea, ujue huyu hafai hata kwa matumizi ya nyumbani, sasa ndo aina ya huyu mama! hovyoo kabsa
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    atang'olewa vipi na anategemea kumkaribisha mwanae bungeni 2015?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,162
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    mwanae yupi?
     
  16. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huyu mama alinikera nilitamani nipasue tv yangu. She is the most pathetic mp in the house!! Anawakilisha maslahi ya nani huyu mama?
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu mama anafanana chiriku hata ukiona anvyokunjakunja midomo yake nafikiri wabunge wanao kaa nae karibu huwa wanaloa kwa mimate yake
     
  18. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mwanae yule wa @New York... Mwanae pia anajisifia eti kuwa ana mama bomba sana! We must find a way out for CCM. Hawavumiliki hawa jamaa
     
  19. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    The list is much bigger... Ole sendeka, serukamba, diana chilolo, anna abdalah, chenge, lukuvi etc hawa wakisimama ukitaka usiharibu siku yako zima tu tv. At least some.magambaz hawaongei ****** kama hao juu, the likes of January, filikunjombe na wachache sana wengine
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    New York ni zamani wakati walipokuwa wanatutishia na hivyo viingereza vyao tunaona wakali hamna kura zinazopatikana kwa njia hiyo tena
     
Loading...