Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Kilango aweweseka kuona CCM inapuputika kutokana na kimbunga cha M4C!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 27, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Swali la Mbunge huyu la papo kwa papo kwa PM jana lilionyesha wazi jinsi mama huyu alivyopoteza mwelekeo na kuingia kiwewe kikubwa kupukutika kwa chama chake hapa nchini katika kimbunga cha M4C kinachoendelea nchini. Anafikiri anweza kukizuia kimbunga -- hakuna anayeweza.

    Alimwambia PM kwamba ni vyema vyama vile ambavyo wabunge wao huingia majimbo ya wengine na kufanya mikutano ambayo huishia kwa vurugu. Nadhani anaelewa kuwa kazi ya kusimamia amani katika mikutano hii ni polisi, lakini pia anajua luwa polisi wetu ni dhaifu, au huwa weak kutokana na kukipendelea CCM, hivyo hakitendi haki, na ndiyo maana vurugu huanza, na wao wanatazama tu, mpaka baadaye ndiyo hutumwa na mabwana zao CCM ndiyo wanakwenda kuwakamata 'wahusika'.

    Huyu mama kweli kapoteza muelekeo na sasa hivi 'upstairs' kwake (aka brains) zimebadilika. Alijijengea yumaarufu nchini pale alipokuwa mmoja wa makamanda wa vita dhidi ya mafisadi na wezi wa mali ya umma ndani ya serikali yake, lakini sasa hivi kaufyata kabisa, bila shaka baada ya kuonywa kwamba anaweza akapoteza ubunge wake 2015, yaani chama chake kisimteue kugombea.

    Kisha rudi kundini, na kama ilivyo wengine (akina Nape, Mchemba etc) wanakalia kuweweseka tu na kimbunga cha M4C.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu mama nilimkubali sana huko nyuma kwani alikuwa anakisaidia sana chama chake kiondokane na ufisadi na wizi. Kumbe yote hiyo ilikuwa magumashi tu toka kwake! sasa hivi kajiunga nao lakini ni haki yake kikatiba kutelekeza wananchi.

    Inasikitisha sana!
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Na bado, hawa magamba wataweweseka sana, na wawe macho maana tunavyowachukia labda waandae mpango wao mwingine wa ushindi.
    Ila wajue hatutakubali kuibiwa tena kura zetu, kiama chao 2015
     
  4. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataweweseka sana miaka hii miwili iliyobakia............tutawajua wanafiki wengi tu km akina kilango na olesendeka hapahapa tz
     
  5. s

    slufay JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sijui kama kuna chama kama ccm! Cdm ni chama cha magazeti
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Tanzania imepata Spika kwakweli
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,903
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    ccm in amagazeti mengi kuliko chama chochote..uhuru,mzalendo,habari leo,jamba leo,daily news,sunday news,rai,mtanzania,mwananchi,annur,majira
     
  8. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Huyo Mama Kilanga anakera sana anapoongea mishipa ya shingo inakakamaa utafikiri anapakula mfupa! Vurugu zote zinasababishwa na hao MAGAMBA wakidhani wananchi watahadaika kuwa ni wapinzani ndio wanaleta vurugu.

    VIVA WATANZANIA HAKUNA KUDANGANYWA TENA
     
  9. B

    Bweru JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ataachaje kuweweseka? Si unajua aliharakisha kuwa mke wa "Tingatinga" la Magamba (Malecela) kwa matarajio ya kuwa First Lady pale Tingatinga lilipogombea urais!!

    Baada ya kuukosa akajifanya mpiganaji dhidi ya mafisadi. Sasa M4C inampelekesha. Hajui ashike wapi maana 2015 hana chake Same. Hasira za kukosa u-first lady bwana!! Hakuna kama CDM.
     
  10. U

    Udaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jiandandaeni kwenda kaburini kisiasa nyie nyinyiem,achani propaganda wtz tumeisha wajua.
     
  11. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ogopa zimwi lisilokujua mbaya zaidi ulilidharau.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Hakukaliki, hakulaliki... M4C ni noma! wanajuta kuingilia uhuru wa mahakama na kumvua Lema Ubunge
     
  13. M

    MTK JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,834
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi katika viwanja vya state department hapa washington DC USA; kwamba wanatafuta jinsi ya ku-reverse tuzo la mwanamke shujaa alilopewa Anne Kilango Malecella miaka michache iliyopita!!

    Kwa kweli she is a pititul shadow of herself; Jazba; vijembe, kejeli, kelele, kutetea hoja za kijinga, she rants melancholically mpaka midomo inatoa chumvi chumvi; Mzee J.S Malecela must groaning with regret for his choice of a substitute for his late wife!!

    Mama la kinyakyusa; God rest her soul in eternal peace.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeye hakua wa kwanza na hatakua wa mwisho...akina kolimba si walianzaga hivyo ikawaje? huyu alishaambiwa afunge mdomo wake lasivyo atakuja kupata ajali ya gari...saivi kimyaa
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    M4C Ni Noma,
     
  16. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie napita tu
     
  17. U

    Udaa JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sipati picha magamba mtakuwa na hali gani mtakapokuwa chama cha upinzani.
     
  18. b

    bdo JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,137
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    ninamshauri huyu mama awekeze kwenye uwenyekiti wa UWT la sivyo Dodoma itabaki kama ukweni na si sehemu ya kazi kama mbuge, ila nahisi anayemshauri sasa ni Le Mutuz na si aliyekuwa anamshauri awali, pole and bye mama
     
  19. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hahaha noted mkuu umegonga penyewe
     
Loading...