Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Kilango awavaa CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, May 29, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • Asisitiza damu kutomwagika 2015
    • Awwaonya wanaotoa lugha chafu dhidi ya JK

    Mbunge wa Same Mashariki, Anne Kilango amewashukia baadhi ya viongozi wa Chadema wanaojipitisha jimboni kwake na kutoa kauli za kuhatarisha amani iwapo hawatashinda katika uchaguzi wa Mwaka 2015.

    Source: Gazeti la Uhuru: Mei 28, 2012.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    huyu mama anaweweseka ..mbunge gani huna facebook twitter wala ngugu zake ..huyu mama ni mjima mambo yake yote ni ya ki-local ..pesa ya kiwanda cha tangawizi kaila barabara mbovu jimbo lake halina barabara ya lami hata moja anashinda kwa mumewe mze3e malecela keshalisahau jimbo lake huyu anaweza hata asifike 2015 kwa jinsi watu walivyomchoka tayari

    hospitali zinatotegemewa ni za katoliki
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona mwaka huu mkorogo utadunda
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    anasumbuliwa na PMS
     
  5. k

    kalokolaVIII JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ana akili fupi na ndogo kama za william malecela na dead-man walking john samuel malecela(small letters intended!!!!) na ndio maana wanaelewana sana...akili za mkorogo.
     
  6. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi anayo kwa MAMA KABOYOKA..
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kafulia.........
     
  8. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajakata tamaa tu
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hivi zile Tsh. 200,000,000/- alizotoa Jeethu Patel kwenye arusi ya Anne Kilango na John Samwel Malecela zilikuwa mchango au mkopo? Ana mengi ya kutueleza huyu mama. Najua anasumbuliwa na kihoro cha ndoto yake ya kuwa first lady kuyeyuka kama barafu juani.
     
  10. n

    nndondo JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    mnafiki mkubwa huyu mama, hebu kwanza atuonyeshe sahihi yake kwenye list ya Kabwe Zitto, kama haipo na anyamaze milele.

    Kujikomba kwa JK sasa akitolewa kauli za matusi kwani JK ni hati miliki yake? anatia aibu amedunda kweli kweli, UWT kakutana na mkali sofia kapigwa dafrau maana kazoea majungu, cha ajabu hata kwenye nyumba ya mzee baada ya kugeuka kero kero na kujaribu kwa nguvu kufunja uhusiano mzuri wa mzee na familia yake kagonga mwamba sasa, alishapelekwa polisi na binti mkubwa wa mzee kwa ruhusa ya mzee, alishajaribu kutaka kuchakachua nyumba ya mzee na marehemu mmewe ya pale sea view, na kunahabari kwamba hata viwanja vya marehemu mama Nezerina Malecela vya kawe alishapitisha mguu huko.

    Huku upareni tupeni habari za kiwanda cha tangawizi, huyu mwanasiasa changudoa apeleke ushenzi wake huko huko jimboni kwake kama anaweza, toeni haya mamluki kujikomba kote huku hata uDC hajapewa kazi kushinda na william kupanga mikakat ya kuimaliza first family ya mzee, hamuwezi ng'o watanzania tunawaangalia na kuwafuatilia
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ndio anatumia kubabulia huo USO
     
  12. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa ujumla haendi na wakati na hasomi alama za nyakati, kama anataka kuendelea kukamata hilo jimbo avuwe gamba avae gwanda mapema kabla hakijanuka. Baadaye hatapata wa kumlilia tumetimiza wajibu wetu kumshauri.
     
  13. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mama mkwe wangu ana mambo kweli. Ni bora akawapelekea Ikumbo na naki hizo hela tokwa kwa Patel kuliko kuwaacha wanaye wauze vitumbua minnessota. Kale kafupi Ikumbo naye nasikia anataka kuingia siasa baada ya mjamaica wake kafumaniwa akipewa tigo. Siye yetu macho tusubiri tuone. sidhani huyu mama atathubutu kugombe atena kwa maana kashfa za binti zake na zake mwenyewe zitamuandama sana
     
  15. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
     
  16. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Anatumia A\C ya Facebook ya mwanawe wa kiume Le Mutuz William Malecela.
     
  17. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Wacha hizo mimi nipo mitandaoni hata kabla hajaingia popote, wacha hizo sitaki kugusa mjadala wenu kwa sababu kwangu ni irelelvant, last time mlisema haya haya akawashinda, kama kawaida mmeanza tena sio worthy ila kwa wasiojua, nilitaka tu kumjibu huyu mtu aliyetumwa hapo juu, lakini sina shida na huu mjadala huwa ninashikiri mijadala serious sio kama huu!

    William.
     
  18. S

    STIDE JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wiliam!! Kwenye bandiko lako hapo juu sikuona pointi yoyote zaidi ya MIPASHO NA KUJINADI KUWA WEWE NI MCHAWI NA UNAUJUA VYEMA UCHAWI!!

    Willy!! Mtu ukishafikia hatua ya kugombea nyadhifa ktk jamii, unatakiwa kuongeza ujazo wa BUSARA ili uwe kioo cha jamii!! Mambo mengine unapuuzia hata kama yanapain, ama unajibu kibusara zaidi ili kujijengea heshima!! Tumia zaidi kichwa Willy!!

    Hapa napata tabu kidogo kuelewa ilikuwajekuwaje ukapata nafasi ya kugombea EALA japo ulishindwa!!!
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Source: Gazeti la Uhuru. Siongezi kitu ila kumbukeni "Debe tupu............?"
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Source: Gazeti la Uhuru. Siongezi kitu ila kumbukeni "Debe tupu............?"
     
Loading...