Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Kilango asoma biblia kuhalalisha rais kuunda tume ya katiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Izack Mwanahapa, Nov 16, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi katika Jambo Tanzania TBC, Anne Kilango Malechela amesema kati vifungu ambavyo havitabadilika katika muswada wa katiba ni kile cha Rais kuunda tume ya Katiba na kuhalalisha hilo amesoma Bibilia mstari unaosema kwamba tiini mamlaka iliyopo akisisitiza kuwa ni lazima mkuu wa nchi kuteua baraza la katiba.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    huyo mama anasumbuliwa na menopose
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mama Kilango kagundua kambi zilizopo sasa anaangalia wapi aegemee, nina wasiwasi sana na hii katiba tunayoitegemea from teh current contingency
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ana kilago cha malecela amepoteza mvuto wa kisiasa ndani ya chama chake na kwa wananchi
     
  5. S

    STIDE JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona hakusoma bible kupinga ufisadi!!??
    Bible haitumiwi kinafiki!!
    HATUDANGANYIKI!!
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfa maji haachi kutapatapa,
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Kusoma Biblia si hoja maana hata shetani anaijua vilivyo, tena shetani anamwabubdu MUNGU kwa kutetemeka hususani Kilango? mmmh heshima anaipoteza hivhiv
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tusipoteze muda mwingi kumjadili huyu mama!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kilango ameambukizwa Ugonjwa wa Malecela, apelekwe India
     
  10. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mama ana ajenda gani na mkulu?au ameahidiwa uwaziri?manake simuelewi kabisa.
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo tumekuwa na wabunge wasiokuwa na uwezo wa kufikiri. Wanaishia kutoa mipasho na maneno ambayo ni kawaida kuyasikia kutoka kwa

    wanawake waswahili wasiokuwa na kazi wala waume. Unapomchagua mtu halafu anaongea upuuzi bungeni inakera sana. Badala ya kujadili hoja ya

    msingi watu wanaunga mkono hoja chap chap then wanaanza kuponda Chadema. Hatuwezi kupata katiba mpya kwa kupashana bungeni au

    kuiponda chadema na wanaharakati. Wabunge wetu wasipowaza sahihi watakuwa wanatengeza maafa kwa nchi hii.
     
  12. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huyu mama ni POPO. sikutegemea angeongea upuuzi kama ule aliousema bungeni. na siku zote biblia haisomwi mstari mmoja
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kasomea theolojia wapi na lini? Hana mamlaka ya kutafsiri maandiko matakatifu kwa umma. Kama anataka kuwa mama mchungaji akaanzie katika ngazi ya familia ama akasome theolojia. Kwa nini wanasiasa wanalewa power hadi kufikia hatua ya kuchezea maandiko matakatifu ili kufanikisha dhamira zao chafu?
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ana pepo ndo make walim.....
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyo mama ana matatizo.
     
  16. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyo mama mbona hamnazo.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    Anna Kilango alikua anajiita mpinga mafisadi ila sasa juu ya mswada huu amegeuka na kuwa wakili wa mafisadi, hakika Anna kilango kwa sasa anatokwa povu kuhakikisha mianya ya ufisadi inaachwa wazi ktk mswada huu ili ufisadi,dhuluma,unyanyasaji uzidi kutafuna taifa letu.
    Laiti kama Mama Anna Kilango angeacha kujifungia ndani na kukaa na commoners angegundua kuwa dhamira huru na ya ukweli haitishwi na maji wa kuwasha,virungu wala risasi za moto.
    Kaa macho mama Jumanne.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    msukule wa bibi yake anaotembeaga nao ndio unamdanganya.
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Teteteeee, Nazjaz umeniongezea siku za kuishi, nimecheka mie

     
  20. ram

    ram JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Hata ukimuuliza huo mstari unapatikana kitabu gani katika biblia hawezi kukuambia, amekariri tu tiini mamlaka, huyo sio bure kuna kitu anakitafuta

     
Loading...