Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Kilango ametusaliti Same Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kayabwe, Jul 21, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbunge wetu wa Same Mashariki ametusaliti baada ya kutuahidi Kiwanda cha tangawizi kitaanza kufanya kazi msimu huu wa mavuno na kupandisha bei kutoka 1200 hadi 2500.

    Kutokana na ahadi yake sisi wananchi tukatumia juhudi kubwa ya kulima tangawizi kwa feza za mikopo kutoka SACCOS zenye riba kubwa na maduka ya watu binafsi kwa riba kubwa.

    La kushangaza hadi leo kiwanda hakijaanza kazi na bei imeshuka hadi 700. Linalouma zaidi Wabunge wenzake wanaotoka sehemu wanazo lima Pamba, Korosho mpaka Alizeti wanatetea Wananchi wao Bungeni yeye yupo kimya.

    Au na Swala hilo liko Mahakamani?.... Halipaswi kuongelewa Bungeni?
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,636
    Trophy Points: 280
    huyu mama ni mnafiki, poleni sana kwa mchagua kuwa mbunge wenu.
    Msirudie makosa.
     
  3. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mkate wa boflo dawa yake chai
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mtu alishaolewa huko mtera bado mnamshobokea kumpa kura shauri yenu muda mrefu yupo na lile zee lake huko mtera kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Kwi!
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bado mnamategemeo ya Ahadi za CCM ......si huyo mama mnamuonea sema CCM imewasaliti kwani hizo si irani za Chama chenu cha magwepande
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    inabidi mtu akiolewa akagombee huko huko alipoolewa ...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    yupo zake New York atawakumbuka saa ngapi?
    [​IMG]
     
Loading...