Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Kilango ajitangaza kuwa 'mbunge wa maisha' wa Same Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bangusule, May 26, 2012.

  1. b

    bangusule Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika gazeti la Jambo Leo Mh. Anna Kilango amedai CDM hawawezi kuchukua jimbo akiwa bado hai.kwa maana nyingine yeye ni Mbunge wa Maisha wa Same Mashariki!!

    Mama Kilango anajiamini nini wakati hakuna cha maendeleo alichofanya ktk jimbo lake la uchaguzi?
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Huyu mama hana Mungu.
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    labda anajua kuwa wananchi wa same wameridhika na utendaji kazi wake
     
  4. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anajivunia kiwanda cha Tangawizi.
     
  5. a

    annalolo JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mama zamani alikuwa ananishtua sana nilikuwa namuaminia sana kwa upambanaji wake lakini siku hizi duu labda amchukue na mumewe wakafanye kampeni
     
  6. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Aendelee kuota ndoto za mwendawazimu... akiamka M4C imeshaliteka jimbo lake!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Labda kwa kuwa wapare wenzie kwa CCM ni kama mbwa kwa chatu, anajipeleka mwenyewe.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kabla hajaamua kubwabwaja ovyo, angemuuliza Mongera kilichompata Ukerewe pamoja na kujiamini kwake.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kachanganyikiwa huyu mama ..na hajui anachokisema
     
  10. m

    mob JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    akumbuke mzee John malecela mbunge wa Mtera zaidi ya miaka 20 lakini alingoka mwenyewe. nadhani mwaka 2015 jimbo litachukuliwa na CDM
     
  11. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    asiwasemee wapiga kura wake. hajui walichonacho mioyoni mwao. kama wana same wameridhika na utendaji wake - she is saved. lakini asifanye wana same ni mandondocha, hawajui kinachoendelea ktk dunia hii. kuna mbunge wa sisiem jimbo la mbulu (enzi hizo) aliropoka hivyo hivyo, leo hii yupo wapi? alipigwa chini kama mzigo wa mwizi.
    achana na kura ya siri. ni nouma mazee!
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm wakicheza wanaweza wasiwe na mbunge hata mmoja kutoka kaskazini...
     
  13. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi anataka kutuaminisha kuwa wana same bado wanajua mwl. Nyerere ni rais wa Tanzania! asitukane ndugu zetu.
     
  14. a

    annalolo JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loo usinikumbushe huko mtera si ndo Mr. Matusi (lusinde) alimwangusha macelela
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hicho kiwanda kimeajiri wananchi wangapi? Wanafaidika kiasi gani na Tangawizi? Sawa ni jambo jema kuanzisha firm ambayo inasaidia kwa kiasi fulani kuleta ajira. Je kipato cha mwanachi wa same kinaendana na hali ya maisha ya sasa. Lakini inasaidia nini kama bungeni ameshindwa kuishawishi serikali kuthibiti mfumuko wa bei?
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Dawa ya Kilango ni kupigwa chini 2015 aende kwa mumewe wakatafute mtoto. Maana tokea wafunge ndoa sijasikia amebeba mimba.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka Ushindi wake wa 2010 ulitokana na wizi wa kura
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wabibi wanazaaga?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwani hawafanyi shopping za pampers?
     
  20. a

    annalolo JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu Mungi umenichekesha sana walah
     
Loading...