Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Tibaijuka utaweza utapeli wa viwanja wizara yako? Anza na katibu wa sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 24, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Sidhan nimekuwa nikiifwatilia sana hii wizara
    wapo waliosema imempata mkunaji lakiini binafsi nasubiri kwanza,wapo waliokuja kwa kasi tukadanganywa nyumba zinarudi walizoiba viwanja vinarudi ikabaki historia kama ya adam na hawa


    Mamam yangu kipenzi nakupenda sana ila nimepata mshtuko sana hii wizara imejaa matapeli kuanzia katibu wako mpaka chini wamegawana na familia zao nahisi ungeanza na hawa kwanza ili wa chini waanze kukutajia wengine
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi ni wasiwasi wangu wizala hii imejaa rushwa na uzulumaji mkubwa sana! I WISH AFANIKIWE NI WIZALA NGUMU SANA.
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    yeye mwenyewe tapeli!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mi chichemi
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    alishamzulumu mama mmoja kiwanja huko Ukonga...
     
  6. B

    BA-MUSHKA Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kati yao msafi asimame?
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    sasa itakuwaje?
     
  8. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiona sentence kama hizi ujue ni chadema. Hadi mnakera sasa. Kila kitu nyie ni negative tu!? We r fed up of u.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na wewe CHADEMA wameingiaje hapa watu wasitoe maoni yao?
     
  10. papason

    papason JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Weeee ishia apo apo
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yap tumpe mda,naamini hatatolet down,labda afuate matakwa ya wanamtandao lakini kama atakuja na sera zake kama zile za un aaaaaaah anaweza hana tabu mama wa mtu
    mapiduziiiii daimaaaaa
     
  12. 1

    1954 JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    nani kati yao msafi asimame? (QUOTE).

    Haya ni maneno ya kwenye Biblia. Usije ukawa wewe ni Makamba ambaye ni bingwa wa kunukuu BIBLIA. Anadhani akinukuu BIBLIA kwenye mikutano ndiyo anavutia umati.
     
  13. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Awali ya yote nimwombe mwanzisha mada anithibitishie kama anamufahamu na kumuelewa vema Katibu Mkuu wa Hiyo wizara! Usicheze na Patrick bwana! Kaingia hapo Wizarani Mwaka huu tu lkn tayari amemudu kupunguza urasimu kwa kiwango kikubwa. Hati unapata ndani ya miezi mi3, wafanyakazi wa wizara wanaogundulika kuhodhi viwanja wananyanganywa, miradi ya viwanja 20,000 Dsm amehusika sana kuifanikisha huku akipunguza upendeleo na rushwa ktk upatikanaji. Ni utendaji wa huyu KM uliowakimbiza wafanyakazi wazembe wakiwemo Wahadhiri wa UCLAS walizoeakutumia Wizara kama kijiwe au anwani yao.
     
  14. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si alikua UN habitat atutafutie makazi sasa, mi naona kategwa tu hapo jasho litamtoka
     
  15. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Hata Mama Magreth Sitta alipopewa wizara ya Elimu watu walisema sasa walimu wamepata mkombozi lakin nini kilichotokea. Wasiwasi wangu hata huyo Mama Tibaijuka anaweza kua controlled na mafisadi na asifanye tunayotarajia.
     
  16. m

    mams JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lakini pamoja na kugawa viwanja 20000 pesa zetu zimeliwa bila kutufikishia miundombinu toka 2006 hadi sasa kama tulivyoahidiwa pale Mwongozo kigamboni. Mwache ahukumiwe
     
  17. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mams,
    Hapa si unaongelea mambo mawili tofauti? Kulipa ada na kupata kiwanja na pili kufikishiwa miundombinu ambayo ni kazi ya Wizara nyingine japo ndani ya serikali moja! Au sijakupata?
     
  18. a

    african2010 Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kama Hapa Tanzania tungekuwa na Ma KM 10 kama KM wa sasa wa Ardhi hii nchi ingekuwa inapiga maendeleo kama China, Watu wanahama bila kupenda, Asante Patrick Rutabanzibwa.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    kabisa na natamani nmsikie atutajie kile kiwanja pale pembeni ya salendar club ni cha nani
     
  20. f

    frankkarashani Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie mnaomsifia Katibu Mkuu Patrick Rutabanzibwa hamumfahamu sawasawa. Huyu jamaa ni mrasimu sana na ni mnafiki na mtu wa kujipendekeza kwa wakubwa ndio maana Wizara zote alikopitia hakuna maamuzi ya maana yaliyofanyika. Tangia ameingia Wizara ya Ardhi hakuna jipya kafanya; mazuri yote yanayoonekana ni ya mtangulizi wake, mama Sijaona.
     
Loading...