Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Tibaijuka ameishia wapi na harakati za kurejesha maeneo yaliyoporwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Oct 6, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa wanaokumbuka gea kubwa aliyoingia nayo waziri wa Ardhi maendeleo na makazi profesa Anna Tibaijuka wanajiuliza: je ilikuwa ni nguvu ya soda au amezimwa na mafisadi kama siyo bosi wake? Maana siku hizi hasikiki akitoa taarifa ya viwanja alivyorejesha au kuamuru virejeshwe. Je amekatiwa chake akaamua kuuchuna au ametishwa na washirika wa bosi wake? Kweli Tanzania ni nchi ya sanaa. Leo tunaye anayewika Dk Harrison Mwakyembe. Kesho utasikia kanywea hafurukuti kama rafiki yake Samuel Sitta waliyeungana kusaliti ukombozi wa taifa kwa tamaa ya vyeo uchwara. Je nini kimemsibu Anna Tibaijuka?
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Anasubiri Nape ampandishe majukwaani yeye na magufuli waanze kujitapa jinsi serikali inavyochapa mzigo Kama walivyo mharibia Dr kafumu wa Igunga kupitia daraja la mbutu
     
  3. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tulishasema kitambo kwamba ni nguvu ya soda! Kiko wapi? Hovyoo!
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    The problem is not Tibaijuka. The problem is the president. Waziri huwezi kufanya kitu ambacho rais hakuungi mkono.
    Haiwezekani.
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280

    situation kama hii the only honourable thing to do is resign.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wewe unaweza kuthubutu kunyang'anya maeneo yaliyoporwa na bosi wako? Tiba Kwishney, na heshima yake imeshuka pia.
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    asilimia zaidi ya tisini ya hayo maeneo ya wazi, yana milikiwa na CCM, sasa atafanya nini?
     
  8. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hata aje nani kwenye serikali hii ni atakuwa amepoteza dira yake si mmeona mzee lipumba na katibu wake tangu wamefunga ndoa elimu yao yote imepotea imebaki kuropoka kama majuha ......
    tibaijuka na wengine wote kina muhogo na yule waporini wote ni wale wale hawatakuwa na jipya mpaka jk na ccm yao ifie mbali.....hata hao vijana ni sawa na kina masha na ngeleja ....wewe angalia hata michango mingi inayoanzishwa humu ni ya kijinga kiccm tu....
     
  9. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Yuko peke yake, hana support yoyote ndani ya mfumo unaopaswa kufumuliwa.
     
  10. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unafanya mchezo na magamba
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni mfumo, kila mara wanatuimbia lakini tunajifanya hatuelewi, wimbo wao ni huu, "...CCM imechukuwa imeweka waaah...." Kama wamechukuwa Tibaijuka alikuwa anataka kuogelea wakati hajui kina cha maji! Amegundua ni kina kirefu ameamua kuingia mitini.
     
  12. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Alikuwa ana nia nzuri tu lakini alikuwa yuko nje ya system na alikuwa hajui nini kinaendelea ndani,sasa amekalishwa chini akaambiwa kuwa anaowabomolea ndio wafadhili wao katika mishe mishe zao hao Magamba,sasa kwa kuwa na yeye bado ana njaa ukabidi a MUTE au ale kabinyau ale bata kidogo!Si unajua mambo ya VX V8!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Alivyoanza tu nkajua kwa vyovyote vile ilikuwa ni nguvu ya soda, hawezi mtu kusimamia maamuzi mazuri kwa uhakika akiwa ndani ya thithimwewe!!!!!!
     
  14. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kuandika kuwa kazi hiyo hataiweza na nikaweka majina ya watu wanaomiliki mabaa yaliyojengwa katika hifadhi ya baraara, mpaka leo ... hakuna kitu. Tusiwe na matumaini, kwa sababu alishindwa kabla hajaanza.
     
  15. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Chezea Magamba weeweeeeeeee!
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naona amechoka sijui anyways ngoja tusubiri tuone.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amesha tulizwa siku nyingi
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu mama wa kishomile hana lolote! zilikuwa ni nguvu za soda kwanza alipigwa chini UN habitat kama alivyopigwa chini Asha-rose migiro! Hafai hata kuwa diwani bora arudi udsm akafundishe au afanye biashara ya kuuza senene.
     
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    potential land yote ya tz imeshikiliwa na matajir na wanasiasa wafanya maamuz ya nchi hii,tibaijuka hawez kupambana na system iliyopo sanasana ameamua kujiunga nayo ukipewa list ya ardh anayomilik mama tiba na mkwanja alotengeneza toka awe wazir wa ardh utachoka mwenyewe wapo wengi watendaj wazur kwenye wizara ya ardh na hata halmashaur zetu bt ukishaingia kwenye utendaj wa ardh wenye nazo lazima wakuweke mfukoni akijifanya mjanja unatolewa town na ku2pwa vijijini sheria ipo ya kusimamia ardh japo inamapungufu yake ila kwa nguvu ya vigogo inapindishwa.tusimlaumu mama yetu tiba wizara yake mambo mazito ckama tudhaniavyo.suluhisho la hayo yote ni kuchange the whole system
     
  20. M

    MUBONGO HALISI Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nasikitika wachangia mada wengi hawamfahamu huyu mwanamama vizuri, nivizuri kumfahamu mutu unaye taka kumwelezea, hata kuweka mategemeo kwake, kwanza huyu mama mwenyewe in mvamizi no 1 wa maeneo ya wazi. sasa atawezaje kusimamia kitu ambacho yeye mweyewe ni muhalifu, kiwanja chake no 413 mikocheni residential area kiko kwenye open space/eneo lililoachwa kwenye mchoro wa mipango miji wa mwaka 1979 kwajili ya kupitisha bomba la maji taka la dawasa. na yeye kilasiku anazungumzia kwamba inasimamia mchoro wa mipango miji wa mwaka 1979, mbaya zaidi pembeni ya kiwanja chake/ nyumbani kwake mikocheni amechukua eneo lingine la wazi na kuli fence na kaulizwa inakuaje kafence eneo la wazi anasema analilinda lisivamiwe, wakati fence hiyo inejengwa takiribani miaka 20 iliyopita, yeye alipewa na nani kibalicha kuendeleza maeneo ya wazi kwa kisingizio cha kuyalinda. haya ni kweli kwa 100% naomba fuatilieni mtaona, nitaweka picha j3 muone. hana jipia yeye ndiyo fisadi no 1 wa aridhi, alishindwa un habitat akafukuzwa hapa Tz atatufajia nini?
     
Loading...