Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Malechela leo umeniboa bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wagagagigikoko, Feb 9, 2012.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza leo umeniboa bungeni kwa hoja yako ya kung'ang'ania wakuu wa wilaya wapewe jukumu la kusimia mchakacho wa katiba wilayani
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa wikaya wenyewe ndo hao wenye elimu ya form 4..
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sifa zikizidi zinaleshwa,mama huyo kaishalewa anajipya sasa
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hana lolote huyu anajidai anajua kila kitu, anataka anachoongea yeye kikubaliwe.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku hizi Wakuu wengi wa Wilaya na Mikoa wamesoma Mkuu!
     
  6. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu wa kwangu ni form four mr King2
     
  7. G

    GAM Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani mmi pia kaniboa kinoma utafikiri katumwa vile,halafu mama yule alivyo mkali sijui babu yetu akitaka mambo yetu yale inakuwaje?:a s 465:
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh Ana noma, ameshavimbiwa sifa, basi kila kitu kuforce tu. haangalii maslahi ya umma wakati mwingine. Utafikiri anaishi milele. Mwenzake Sendeka naye atapotoka soon...........

    Uzuri wamchanwa live kwamba mjengoni mtushinda kwa kura ila nje nguvu ya umma ipo.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,028
    Likes Received: 6,715
    Trophy Points: 280
    Huyu bibi
    inaelekea huko
    anakoishi mmmh
    anzia beki 3
    secretary
    wanakiona cha
    mtemakuni
    ndo mana kaolewa
    uzeeni
    anaropokaga
    utadhani kalishwa kitu!
    Nikimskia nachefuka sana
    na pua zile aghrrrr,
    wapare bwana
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    inawezekana wake wa zamani ni mkuu wa wilaya
     
  11. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    huyu mama wa kipare .anamwakilisha mume wake bungeni malecela.na sio umma wa watanzania .au ana minyoo airuhusu damu ya kutosha kupanda kichwani akili ifanye kazi vizuri ,uchaguzi wa wabunge chini ya katiba mpya 2015 arudi mbunge huyu ,
     
  12. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu Mama ni ziro sana na yeye hafahamu hilo. Ni sawa na Sendeka tu. Ukimjua AM na chris sendeka, ukawafahamu vizuri, utawachukia sana. Najua majimbo yao vyema na hadi makwao. Kwa Olesendeka hasa kwa watumishi wa uma no one likes him na hata uchaguzi ulopita alipigwa chini kwenye maoni ila akachakachua. Huyu Anna sijui hata anashindaje, hawampendi walio wengi kwa kuwa ni vuvuzela na kichwa yake iko tupu. Kale kakiwanda ka tangawizi wala si kitu. Hata mimi ningekajenga mwenyewe na uchovu wangu. Niliwafagilia sana zamani. Nikawafahamu vyema then sina hamu. Zamani kabla ya kuwafahamu vizuri, nilishakuwa hata fan wa Shibuda. Mtu mmoja akaniambia hafai. Ni mwizi sana. Alishakuwa mwenyekiti wa magamba huko Shinyanga na ndo walimaliza SHIRECU. Nikakaidi, na nilikuwa wrong kwa kuwa nayaona sasa. Watu hawa hawafai. Na ndo wanatumiwa na watu kwa kudhani wao wanaaminika kumbe wanajimaliza tu.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hawezi kuongea kwa ustaarabu kazi kufokafoka hovyo na sijui anamfokea nani
     
  14. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Si kweli! Labda kama unafikiri elimu ni kuwa rafiki au ujamaa na JK
     
  15. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongereni wana siasa mna moyo!,hawa wananchi ukiwa mpole tabu ukicheka nao tabu ukiwa mkali tabu
     
  16. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Morenja umetoka nje ya mada! Mimi nadhani hoja yake aliikanyaga mwenyewe. Maana sehemu kubwa alidai kwa kuwa ni Kiongozi wa Nchi ndiye atakuwa ameteua Tume, basi huko wilayani, DC ambaye alimwita ni Rais wa Wilaya ni lazima awe Mwenyekiti wa Tume ya Wilaya yaani Msimamizi Mkuu. Kwa mantiki hio katika ngazi ya Kitaifa, basi Rais hana budi awe Mwenyekiti wa Kamati hio pia!

    Nilifurahishwa na michango ya wabunge wengine ambao waliwaona wakurugenzi kama ni watendaji walio karibu na watu, wanaowajibika moja kwa moja kwa watu kupitia Baraza Zima la Halmashauri(Full Council), na kwa uhakika wenye kujua mazingira yote ya ulinzi na usalama kuliko mwanasiasa mwenye cheo cha U-DC.

    Kwa ajili hii, sikuwahi kupata hasira kwa kumsikiliza mtu kama nilivyokuwa namsikiliza Mh Anna, na aliniudhi sana alipokuwa anapaaza sauti na kutaka kuungwa mkono na wenzao maana niliona sura ya kinafiki ndani yake. Debe tupu....
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nguvu ya NYAGI tu ...........
     
  18. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo ndio style yake ya kufikisha ujumbe
     
  19. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yule mama nilimuona jinsi alivyokuwa anaawaamrisha wabunge kusimama eti kuunga mkono hoja. Kuna mzee mmoja alikuwa kakaa naye pembeni alikuwa anamshangaa yule mama alivyokuwa anajaribu kufanya eti DED sio serikali. In short mama nimemdharau sana na nimemfuta katika watu niliokuwa naawamini. Ukiwa msafi unatakiwa kusimamia ukweli mtupu sio maslahi ya kikundi cha watu, jinsi alivyokuwa anaongea ni dhahiri alikuwa ametumwa/amechaguliwa kuwakilisha hoja ile haikuwa inishativu yake.

    Mwanasharie mkuu wa serikali kaabisha sana jana. Ukiona mtu mwenye mwili mkubwa anaongea pumba inakera zaidi. Kwenye hoja ya DC na DED alisema yeye ni mshauri na anatakiwa kuwa neutral ila kwa vile majority........basi tuaangalie ila mimi niko neutral. Cha kushangaza kwenye hoja ya Simbachawene akasema anaiunga mkono. Ina maana akili yake haiko sawa maana kwa muda mfupi sana alishasahau kuwa kasema yeye ni mshauri anatakiwa kuwa neutral............ni aibu sana kuwa na PHD holder wa sampuli ile. Kazi kweli kweli..............................pia alisema yeye alifundishwa kutotumia hadharani neno misconception kwa vile .......mtu ku conceive .blah blah........... nikajua huyu hajui tofauti ya maneno misconception na conceive. Sasa sijiu hata kama alielewa superfluous ilivyotamkwa na TL
     
  20. K

    Kwaito Senior Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina imani na Anne Kilango Malecela kuanzia jana mpaka milele!!!!
     
Loading...