Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Makinda

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Azikiwe, Jan 16, 2012.

  1. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Anna Makinda ameolewa? Anna watoto?
     
  2. ULUMI

    ULUMI Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana vyote viwili pia hana mvuto
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Amesema jina lake ni Anne na sio Anna
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unataka kupeleka posa?
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mpigie simu umuulize mwenyewe
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuolewa sio hoja lakini kwa uhakika kabisa naweza kukufahamisha kuwa ana mtoto na wajukuu wako kwa Obama!!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    huwa ananiudhi bungeni kwa ubabe wake..watoto,mume is none of my business
     
  8. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    who cares?
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ilishawahi ulizwa hii wakati flani, inadaiwa hana watoto, cjui nae hana kizazi kama kamishna wa polisi mama Munisi
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Napendaga wigi lake!!
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka kuchangamkia mzigo?
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani msimseme sana watu wa iringa wachelewi kujifika kitanzi kwa hasira.
     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuuuh..........aiseeee!!!!!!!!
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hana kizazi kama Mama Munisi? Sio kila mtu anataka watoto, usifikiri ndani ya boxi.
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu ungemsaidia namba za simu
    au bunge litakapoanza
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anne ana watoto wawili wa kiume, wote wameoa na wana watoto. Lakini wapo nje ya nchi.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kuuliza habari za kuoa au kuolewa na kuwa na watoto ni kuingilia masuala binafsi ya mtu tena ya siri/faragha, it is against human rights!! LOL
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Labda mtoa mada anataka alifanye sugar mami lake
     
  19. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hilo ni swali au mada? Kama ni mada unataka tuchangie kuhusu nn maana kama suala la kuwa na watoto au kuolewa hamuwezi kumjadili mtu humu hz ni haki zake na chaguo lake ktk maisha yake. Ila kama ni swali bs linalenga katika kujua nn zaidi ya alivyo?. Ninavyofahamu mm hy siyo mada haina miguu wala kichwa. Lakini pia hata kama hana watoto bs watoto wake ni cc kwani ni spika wa bunge letu la jamhuri ya muungano wa Tanzania.
     
  20. a

    assa leonard Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha hapo umezd mbona umetoka nje Ya mada
     
Loading...