Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Makinda

Discussion in 'Jamii Photos' started by Easymutant, Jan 14, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Jamani hivi huyu mama hana wigi lingine..? toka nimeanza kumjus yeye ni wigi na staili hii hii tu khaaa!
    wadada vp! mshaurini huyu supikaaaaaaaa
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Wigi la nini? Aonyeshe uhalisia wa nywele zake asilia zikitabirisha umri wake halisi ili aheshimike kisawasawa.
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ana bana matumizi, au mumewe (kama ameolewa) ndo analipenda sasa anavaa kumpendezesha (maana naamini atakua mbunge na sasa speaker ambae hajawahi tokewa na wabunge wenzake au mwanaume mwingine zaidi ya mumewe). Au labda ndo masharti ya Sheikh Yahya hadi ameunyaka u-speaker........ Maana hata mm simuelewi bora basi hata anyoe nywele tuzione!
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo "trade mark" yake. Hawezi kubadilisha. Akibadilisha inabidi aisajili upya, ni mchakato mrefu kidogo, Na si ajabu wewe huyohuyo ukasema afadhali arudie ya zamani maana unaweza kushuhudia mabadiliko hasi au chanya.
    Mwache hivyohivyo, muda ukifika ataachana nalo bila hiari.
     
  5. E

    Elias Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona vile ujuwe hana nywere kichwani.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    unataka abadili wig ili iweje?, wewe ni nani wake?, wewe unamawig style ngapi?. Mind ua own bzns. Ebo.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hakuna tatizo, nionavyo miye hiyo ni fashion tu anayoipenda, ikibadilika naye atabadilika
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    siyo wote tunaofuatilia picha za huyu goalkeeper wa grn team, ili kudhibitisha madai yako tuletee picha zake nyingi tuone kama madai yako ni sahihi.
     
  9. msikonge

    msikonge Senior Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hivi hamjui kuwa ana kipara?

    [​IMG]
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    nafikiri umri una-matter vile vile, yaani wigi kwa umri wake lazima kuna shida tu au aliruka stage hiyo ya kujiremba kama psychologists wanavyosema!
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mdada mrembo wa asili huyu!
     
  13. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio asili yake wigi la nini!Kama vp mnunulie alafu akatae ndio uanze unafaka wako.Leteni mambo muhimu sio maisha binafsi
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wanadai ashauriki,wakimnunulia wigi leo kesho anavaa hilo hilo...ni mgumu kama mkuu wa kaya.More less the same!!

     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hivi jina lake jingine ni Bi nani??? Bi Kiroboto au?
     
  16. t

    testa JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anapendeza sana mpaka nikiwaona original comedy huwa namkumbuka kwa wigi lake lililotulia
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Unaweza tumia dawa ya penzi aina nyingi tu lakini plastic ni ile ile na zote zinakulinda
    sasa mama mwache
    means yeye anaina amependeza hata avae la kikwenu uchagani bado atabakia hivyo hivyo ila kwa kushauri ukikutana nae muulize sh ngapi ...ukatoe chozi kumbe nalidharau lakini wigi limo....
     
  18. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    napita tu, wasije anza sema CDM huyo
     
  19. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Spika makinda aka mama wa Yuntong,hana jipya kwa sasa!
     
  20. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hizi habari si za great thinker kweli Great Thinker unajadili wig achane utani kama unaona huna cha maana cha kuchangia si unasoma wanacoandika wengine halafu unatoka.:A S embarassed:
     
Loading...