Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Makinda: Siasa ni wakati wa uchaguzi tu, vinginevyo wananchi mtakufa masikini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 3, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jana niliwona ktk TV Spika Anne Makinda akiwa jimboni kwake akihutubia wananchi kwa kuwaambia kwamba waache mambo ya kushabikia siasa ama sivyo watakua masikini. Alisema siasa zinapaswa kufanywa wakati wa uchaguzi tu - yaani kila baada ya miaka mitano basi.

    Miaka mingine kusiwepo siasa ama sivyo watakufa masikini. Nina hakika kuna wengine walimsikia vizuri Zaidi kwani mie nilimuona ktk TV kidogo tu akiwa anamalizia hotuba yake.

    Swali: anaogopa nini kuwepo jukwa la siasa jimboni mwake hadi kuwatisha na kuwadanganya wananchi wake?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Sasa yeye alikuwa nafanya nini ?
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Maisha ya siku hadi siku yamegubikwa na siasa. Maisha ni sehemu ya siasa.

    Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Achana naye hana jipya huyo!
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu mama nashindwa kumwelewa bosi wake ndani ya chama aliwaambia wananchi kipindi cha kampeni wasichague vyama vya msimu yaani vyama vinavyo fanya siasa kipindi kampeni tu sasa vimeanza kufanya siasa kipindi chote wanaanza kujiharishia,yeye sihana mpinzani alipita bila kupingwa atulie tuone yeyesianaogopwa jimboni kwake mpaka hapati mpnzani sasa atulie aone.
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahaa ni huyu bi kiroboto ndo mnayemuongelea hapa
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo tabu ya kuwa na viongozi mambumbumbu. Makinda anajua siasa ni nini au akili yake imezama kwenye posho? Pengine nimkumbushe maneno ya Baba wa Taifa kuwa ili taifa liendelee linahitaji vitu vikuu: Watu, Siasa safi na Uongozi bora.

    sukari ni siasa, bei ya mafuta ya taa ni siasa, mabomu ya Gongo la Mboto ni siasa, umeme ni siasa, mbolea ni siasa, power tiller ni siasa! Sasa Makinda anataka wananchi waachane ni nini hasa?
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    makinda ataendelea kuwa kinda siku zote.
     
  9. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wananchi Jimboni kwake Njombe Kusini hata kama Hawashabikii siasa Mbona ni Masikini tu, ameshindwa kuwapa wananchi wake Maji Safi na Salama, Wananchi wanalazimishwa kuchangia Ujenzi wa Madarasa na kutengeneza Madawati sasa anaongelea kuhusu siasa. Namwakikishia Makinda, 2015 lazima Chama kingine Kichukue Jimbo.
     
  10. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huyu hana uelewa wowote kuhusu nini hasa maana ya siasa. Hana visheni kabisa. Hawa ndio watu system yetu imewabeba miaka nenda rudi katika nafasi muhimu za uongozi halafu tunategemea kusonga mbele!
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wANANCHI ITAWALETEA UMASKINI LAKINI YEYE IMEMLETEA UTAJIRI!...SIASA BWANA!
     
Loading...