Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Makinda Katukanyaga Utosini watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 20, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hili Anna makinda amelivaa bommu na watanzania sijui tumpe adhabu gani?
    Wnasheria rudini hapa mtupe mwongozo juu ya hili fraha yetu imepotea ya kumuondoa nduri fisadi,wanyanyasaji na wezi
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade "mwerevu yamtosha ishara" kama sahihi 71 zilitimia basi hapana shaka saa ya ukombozi imefikwa kwani kaizuia kwa muda tu hawezi kuufunika moshi hata siku moja
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,439
    Trophy Points: 280
    Hoja ya Mh. Zitto haijapigwa chini per se coz mpaka bunge lijalo kigezo cha siku 14 kitakuwa kimetimia, swala liliopigwa chini ni kuwasilisha hoja iyo jumatatu kwani zitakuwa zimetimia siku 4 tu, hivyo basi nafasi ya hoja hii bado ipo hai.
     
  4. m

    makumvi Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ndo Tanzania yetu, anachofanya spika ni kuchelewesha zoezi tu lakini kama watu wamesha dhamiria lazima jambo litafanyika tu
     
  5. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujasikia alivyo kuwa anaji mungunya mungunya eti bunge linalo kuja kama hii issue kama nimemsikia vizuri ianze upya ili kikidhi matakwa ya kifungu cha katiba 53 (a-c) siku kumi na nne tangu iwasilishwe bungeni kwa spika wa bunge kwa maandishi na sign zisizo chini ya asilmia 20
     
  6. M

    Musyokaa Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafunika tuu! Mambo ipo pale pale!
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nyumbu huahirisha kuzaa mpaka wiki tatu....time will cum,wameahirisha maumivu
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    anna makinda kaingia choo cha kiume....cjui atakojoaje wakati vikojoleo viko ju
     
  9. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka ampoteze boy friend wake mjengoni...
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nmekumbuka story ya, mfalme **** wa nchi ya Kichaa
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama mimba tu haifichiki,
     
  12. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,644
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Au anamegwa na pinda! mwisho waja!
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    makinda hana ubavu kuizuia hoja mhimu wabunge zaidi ya70 kumuunga mkono zitto kutetea watanzania
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali haiwezi kuchomoka ktk hili suala, njia pekee ya kujiokoa ni JK kuvunja Baraza la Mawaziri na kuteua Waziri Mkuu mwingine au Mawaziri watuhumiwa wajiuzulu.
    Serikali imeaibika sana, inaoneka JK na Pinda wanaongoza Mabaraza mawili ya Mawaziri. Huyu Waziri wa Afya, Ponda ana wakati mgumu, walianza Madaktari kumkataa JK akagoma, sasa Wabunge wake mwenyewe hawamtaki
    . JK ktk hili hachomoki, lazima Ponda apigwe chini.
     
  15. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For sure huyu mama nashindwa kumwelewa maana hili swala anataka kulivaa kuitetea serikali akizani kuwa watanzania wasahaulifu watasau mapema na ifikapo bunge jipya watakuwa kimya, she is wrong watanzania wa sasa ni waelevu na waliochoka na mbinu za mwaka 86, amepitwa na wakati na ndo maana ana act kizee zaidi.
    Tutakuwa macho na tutakuwa hapa iwe leo au kesho but the time is now change is at door and the door is open now we are going in like fire in a dry bush!
     
  16. jumbenylon

    jumbenylon Senior Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa aliyemsikia mh. Zitto kabwe leo saa moja usiku, alisema kuwa spika ameingilia jambo ambalo bado halijafikishwa kwake, kwa hiyo madai ya spika yana malengo ambayo hayana msingi, ila ripoti haiwezi kufikishwa kwa spika bila ya kuwa na asilimia 20 ya kura za wabunge wote, kwahiyo Jumatatu ataiwasilisha rasmi kwa spika na mchakato utaendelea kama kawaida.
     
Loading...