Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Makinda acha unafiki- Unaibeba CCM waziwazi- Aipiga kalenda tena hoja ya Mh. Lema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SG8, Apr 16, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimefuatilia bunge leo mwanzo hadi mwisho kwa mara ya kwanza. Baada ya kulazimisha kibabe kupitisha muswada wa serikali, mwishoni ndio anamvika kilemba cha ukoka Mh.Tundu Lissu.
    Katika zoezi la upigaji kura ameonyesha dhahiri kuibeba CCM. Hata hoja ya Mh Lema ameisogeza mbele hadi bunge lijalo kwa kisingizio cha kukosa muda wa kuisoma
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    hawa wanarudi bungeni kutokana na ignorance ya wannanchi wa jimbo lake..unafikiri angekuwa mmbunge wa jimbo lolote la dar angerudi tena bungeni?
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna wehu walimuuzia ushindi kwa shilingi mil 2.5 Mkuu So wananchi walikuwa hawana option
     
  4. D

    Degelingi Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni huzuni kuwa na spika wa aina kwani maamuzi yake yanazidi kuwaondolea imani wananchi dhidi ya serikali yao. Hoja ya lema ilitakiwa ijibiwe mapema na sasa anataka tuamini waziri mkuu kudanganya watanzania si hoja nzito! spika huyu naona hata maliza muda wake atajiuzulu mwenyewe kwa madudu yake!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama kiroboto ni mnafiki badala kusimamia maslai ua nchi anasimamia maslai ya Mafisadi
     
  6. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    maamuzi yake pia yanazidi kuonyesha kuwa ni dhambi kubwa kumchagua mtu kwa nafasi ya uongozi ama kazi kwa kuanzingatia kigezo cha yeye kuwa na "K" eti ndo apewe hiyo nafasi!
    Baba wa Taifa alisema .....kwanza anagalia mnachangamoto zipi na mnataka kufikia wapi ...then muanagalie nani anasifa na uwezo wa kuwafikisha hapo! Ni ajabu Leo hii ccm wanaangalia nani ana "K" apewe uongozi!!
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wa kuwaua ni kina lowasa,rostam, chenge na mafisadi wengine waliomteua kuwa spika kwa kisingizio cha uanamke, ndio waliotuharibia kila kitu. ona madudu hayo sasa. watu wa njombe nao basi tu,bado wako kizani,hakuwa wa kuchaguliwa huyu tena
     
  8. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me mwenyewe nimehuzunika sana,mambo alivyo yapeleka ki upendendeo,haoni hata aibu huyu bibi hafai kabisa na wigi lake,anaharibu bunge wazi wazi,shame on u.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    nadhani nguvu ya umma yatakiwa kuwa exploited kuhakikisha huu mzigo unajirekebisa ama unaachia usipika haraka sana..vinginevyo miaka5 itakuwa aibu ya karne kwa Taifa letu,hivi wanamama huyu spika ndo reflection yenu? na kama siyo kwanini msimwambie mwenzenu jamani,tutawaamini tena?
     
  10. M

    Mpigania haki Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za mwizi 40.watanyooka tu.
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu Mama kweli Ana Makinda tena ya kunguru loh! Ni janga huyu Mama tena la kitaifa. Lakini mwisho ungalipo unakuja hima. Shime wanaharakati wote tupigeni kelele za kuamshana.
     
  12. s

    seniorita JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I never expected anything positive from her anyway, so I am least surprised of all the mishaps she is causing...We knew she is a disaster and she is just doing exactly that....
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh, kumbe hii kitu siku hizi ni mtaji wa kisiasa eeh!!!
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Invisible kitufe cha thanx kiko wapi?
     
  15. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumia lugha fasaha tafadhali!.....
     
  16. M

    Mlabondo Senior Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nili dhani kuwa mapungufu nayaona peke yangu
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hard copy ya taarifa anayo kama watu walivyokuwa nayo humu jf, ujumbe wa lema uko waziwazi. Jana walishatengua kanuni ili wamalize shughuli zote? Si angetoa uamuzi ili tujue mbivu na mbichi?
     
  18. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makinda naye gamba tena la nguruwe! hoja ya Lema ni aibu kw CCm,ila atasoma tu,akikataa tunaitisha peoplez power
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu watu wa Njombe hawakuwa na option baada ya kiongozi mmoja wa Chadema kupokea mil 2.5 kwa huyu Mama ili mgombea aliyechukua fomu aingie mitini. Ndio maana huyu Bibi alipita bila kupingwa huku Chadema ikipata kura nyingi za Urais jimbo kwake
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Mkuu sio gamba la kobe? Anakera sana huyu Bibi.
     
Loading...