Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Komu:wananchi hawakushirikishwa wakati wa kuunda muungano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Apr 26, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio maoni ya mbunge Anna Komu.amesisitiza ni maoni yake na sio ya wazanzibari.

    Source:mahojiano na TBC.
     
  2. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wanatafuta umaarufu tu!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lakini ukweli ni kwamba walishirikishwa!?
     
Loading...